Hạng B2
19/10/09
452
24
18
17
- Tình hình là e cần tìm 1 đội bóng trong OS tham gia cùng 02 đội bóng của em trên Sân cỏ nhân tạo Nguyễn Du vào tối thứ 3(20h - 22h) hằng tuần, lý do để tăng cơ hội giao lưu cọ xát học hỏi và...chia sẻ chi phí sân bãi,
.
Hiện tại sân đang có 2 đội tranh hùng nên tính cạnh tranh trong thể thao không cao do không sợ thua phải...ngồi nghỉ, nên em kêu gọi các đội bóng trong các chi hội nếu có thời gian thì tham gia cùng em cho vui, địa điểm và thời gian em đã thông báo ở trên, chi phí cho 1 buổi(2h) là 1.000.000 đ sẽ chia đều cho các đội tham gia (sân ND thuộc dạng lớn nhất TP nên mỗi đội 05 đá, 01 chụp, dự bị vô tư). Đã có nhiều đội bóng xin đá ghép nhưng em đã "thanh lý" hết vì không fairplay hoặc quá cay cú ăn thua dễ dẫn đến chấn thương, ẩu đả nên Yêu cầu tìm đội đá ghép của em rất đơn giản:
1/ Đội bóng có ông bầu hoặc đội trưởng (sẽ là người thay mặt cả đội có tiếng nói quyết định)
2/ Chơi fairplay không cay cú ăn thua, đá bóng với phương châm có sức khoẻ để làm việc.
3/ Trang phục chỉnh tề (vì sân ND ở vị trí trung tâm lại có rạp chiếu phim nên quy định khó khăn hơn các sân khác: không được cởi trần, đi chân không, giày đinh, không được "nuy" trên sân khi thay quần áo:D)
4/ Có trình độ bóng đá khá để trận đấu diễn ra hấp dẫn vì hiện 2 đội trên sân toàn cựu cầu thủ năng khiếu về hưu, tuy bụng bia nhưng đá vẫn còn nét lắm ạ[:D
5/ Có trình độ bia đá cao để tăng cường giao lưu sau giờ bóng lăn

- Các bác có nhu cầu tham gia thì vui lòng Pm cho em thông tin nhé, chúc các bác vui khoẻ.

23/10/06
14.638
5.121
113
Đội bóng SFC có đầy đủ các ĐK như bác busybee nhưng mà tụi em có sân cố định rồi, nếu được thì bữa nào giao lưu! Nhưng cái khoản "Có trình độ bia đá cao để tăng cường giao lưu sau giờ bóng lăn!" chỉ đáp ứng được 1 nửa vì trình độ đá bia thì có nhưng mà sau giờ bóng lăn tuyệt đối cấm trong điều lệ đội bóng bên em nên đành chịu!

Tập Lái
4/7/11
1
0
0
Hiện tại chắc là đội bạn có người đá rồi hả., Khi nào có trống đội thì hú bên mình nhé.

Long 0989 505 707. Mình cũng đang kiếm sân để đá thêm 1 bữa, do đội mới lặp lại.

Đội mình đá trước và sau trận đấu đều tốt ^^