Nâng cấp nội thất/ghế da Cần tư vấn may nệm da - chỗ uy tín ở TPHCM

Tập Lái
15/8/14
0
0
1
37
Chào Các Bác,
Em sắp nhượng lại CITY đời 2012 của ng bạn , định làm nệm da.
City nên may nệm kiểu nào là đẹp nhất. Các Bác tư vấn giùm.

Hạng B2
28/11/10
325
510
123
Qua bác Tám nói là thành viên OS SG sẽ được giảm giá hoặc khuyến mại thêm 1 số thứ

Tập Lái
15/8/14
0
0
1
37
Tám may nệm , danh tiếng - uy tín khỏi chê .
Qua bác Tám nói là thành viên OS SG sẽ được giảm giá hoặc khuyến mại thêm 1 số thứ
Chính xác, bác cứ tới chỗ bác Tám 378, Đường An Dương Vương, Q5.
Dạ , em nghe tiếng Bác 8 đã lâu rồi , mà e tính kiếm thêm vài chỗ để so sánh , tại em cũng muốn tham khảo thêm nhiều thông tin xem sao.

Tập Lái
24/6/14
0
4
3
39
Chào Các Bác,
Em sắp nhượng lại CITY đời 2012 của ng bạn , định làm nệm da.
City nên may nệm kiểu nào là đẹp nhất. Các Bác tư vấn giùm.
bác qua bên 404 cao thắng nối dài thử xem, tháng vừa rồi em có người bạn làm da bên đấy, cũng ok lắm

• Like
Reactions: Miapham
Hạng B1
3/5/14
81
18
28
Dạ , em nghe tiếng Bác 8 đã lâu rồi , mà e tính kiếm thêm vài chỗ để so sánh , tại em cũng muốn tham khảo thêm nhiều thông tin xem sao.

Bác đến với bác Tám là lựa chọn chính sác. Em làm 1 bộ cho con CAP từ A đến Z chổ bác Tám sài 5 năm kg hề hấn gì. Đã 5 năm rồi mà trước khi gả em nó em đem xuống vệ sinh cho đẹp mà bác kg lấy xiền luôn, mà cò mời ca fe nữa chứ.
em thích chổ đây kg phải vì tiền công hay cafe mà là uy tin, bác Thái thấy bộ ghế này của bác làm nên giờ vệ sinh miễn phí

Tập Lái
26/11/13
2
0
1
Các bác cho em hỏi là bọc da lại Táp lô cho con Camry 3.5Q thì có ảnh hưởng gì đến mấy cái túi khí không? Em cũng đang tính ra bác 8 làm mà vẫn chưa yên tâm cho khoản này. Vào hãng thì các bác trong đó đảm bảo như mới (thay táp lô mới 100% mà lị _ _!). Nhưng giá thì tới 21tr. Hix