Hạng B1
23/6/18
50
17
8
32
Em xin giới thiệu chút về bản thân
Em tên Đạt mới 26 tuổi
May mắn năm ngoái em có mua được miếng đất 10.550m2 mặt tiền được 125m mặt tiền đường khá lớn, em bị các bậc tiền bối ép giá quá nên em quyết định làm liều 1 việc mà em chưa từng làm, em muốn phân lô và làm đường, vì mãnh đất này sát trung tâm và khu đông dân cư, em tìm hiểu phân lô theo em được biết là:
bắt điện, nước, làm đường, trồng cây xanh, xin giấy phép...
Vì tuổi đời em ngắn và non nớt kim nghiệm nên anh chị nào đã từng trãi qua và lỗi lầm đã từng mắc phải để em rút kinh nghiệm với ạ, những khó khăn anh chị từng trãi. hiện tại em có rủ vài người hùn vốn để phân lô nhưng em nhỏ quá ko ai tin tưởng nên vay ngân hàng và cũng mắc nợ ngân hàng trước đó ít em mà thật bại lần này coi như em chết

Hạng B2
16/5/18
235
299
63
Theo em nghĩ bác nên hợp tác với một sàn giao dịch BĐS nào đó để người ta làm phát triển dự án cho bác là cái thứ nhất, cái thứ 2 là nta cũng bỏ vốn ra để PR cho đất của bác để bán nhanh thu hồi dòng tiền. Em thấy vậy là an toàn cho bác. Chúc bác may mắn. :D mà vị trí chổ nào đẹp không bác ?

Hạng B1
23/6/18
50
17
8
32
Dat o vitri nao vay em.
Dạ đất em ở Lagi, khu đô thị loại 3, chủ trương đề ra 2020 lên thành phố phía Nam tỉnh Bình thuận, cách biển cộng đồng 500m, em chẳng muốn bán nên quyết định liều phát

Hạng B1
23/6/18
50
17
8
32
Theo em nghĩ bác nên hợp tác với một sàn giao dịch BĐS nào đó để người ta làm phát triển dự án cho bác là cái thứ nhất, cái thứ 2 là nta cũng bỏ vốn ra để PR cho đất của bác để bán nhanh thu hồi dòng tiền. Em thấy vậy là an toàn cho bác. Chúc bác may mắn. :D mà vị trí chổ nào đẹp không bác ?
Em ở Lagi, bác có biết sàn giao dịch nào ở đây có uy tín ko chỉ em với

Hạng B1
12/4/18
83
67
18
37
Ui cung que ah. Minh cung Binh Thuan day ma dang lam o tphcm. Cac bac tren os co ai biet tu van dum em no voi a.

Hạng B2
16/5/18
235
299
63
Em ở Lagi, bác có biết sàn giao dịch nào ở đây có uy tín ko chỉ em với
Em quen mấy sàn trên Sài Gòn thôi á bác, mà để em hỏi mấy ông bạn đó có làm ở xa thì em nói cho bác. Bác cho em cái SĐT liên lạc đi bác.