Dạo này thi thoảng em đã thấy các anh CSGT đứng ngay dốc cầu Bình Triệu 1, phía đặt mấy trạm thu phí nhá. Bắt xe 2b chạy lấn tuyến ra làn xe ô tô trên cầu. Vừa xuống dốc cầu là mấy ảnh ngoắc vô liền. Các bác đi xe 2b nên cẩn thận nha. Nên lưu thông đúng phần đường của mình.

Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Dạo này thi thoảng em đã thấy các anh CSGT đứng ngay dốc cầu Bình Triệu 1, phía đặt mấy trạm thu phí nhá. Bắt xe 2b chạy lấn tuyến ra làn xe ô tô trên cầu. Vừa xuống dốc cầu là mấy ảnh ngoắc vô liền. Các bác đi xe 2b nên cẩn thận nha. Nên lưu thông đúng phần đường của mình.
Cảnh báo làm cái giề bác?
Thể loại đầu tôm đó thì chỉ mong xe bus nó hun một cái cho xuống sông luôn cho rảnh nợ.
Lấn tuyến còn đỡ, phần đường ngăn cách riêng như thế mà cứ phang vào ầm ầm, đíu coi luật lệ ra gì!
Có thằng đi xe đạp mà chạy vào đó luôn mới sợ!

Hạng D
11/6/14
2.410
12.250
113
Cầu BT1 e nhớ trên báo mạng cho phép xe 2b đi vào làn 4b từ 16h - 20h thì phải

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Thể loại đầu tôm đó thì chỉ mong xe bus nó hun một cái cho xuống sông luôn cho rảnh nợ.
Lấn tuyến còn đỡ, phần đường ngăn cách riêng như thế mà cứ phang vào ầm ầm, đíu coi luật lệ ra gì!
Chính xác

• Like
Reactions: BCT
Hạng B1
18/3/15
68
52
18
33
zạ thưa các cụ, giờ cao điểm tang tầm em cũng phải phi 2 bánh vô line đó ạ, còn giờ thấp điểm thì có cho tiền đổ xăng em cũng ko có phi, báo cáo hết ;)

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
zạ thưa các cụ, giờ cao điểm tang tầm em cũng phải phi 2 bánh vô line đó ạ, còn giờ thấp điểm thì có cho tiền đổ xăng em cũng ko có phi, báo cáo hết ;)
Zậy hở

Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
Chém nhiệt tình đi các bác, hehe

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Đồng ý với bác

Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Nhà em ở ngay sát đấy mà chưa "PHẢI" thế bao giờ ạ!
Chắc bác vội quá ;)
Mà cái suy nghĩ này em thấy giống giống cái lập luận "Vì kẹt xe nên em mới phải leo lề, phi sang làn ngược lại v.v..." :)

Chỉnh sửa cuối: