Hạng B2
14/1/09
203
61
28
SÀI GÒN
Đuờng Ung văn Khiêm Q.BT đoạn từ đài liệt sĩ đến cầu SG .hiện nay đã đc mệnh danh là đoạn đuờng ăn nhậu , vì vậy cũng được các bác xxx nhà ta ưu ái , nên đã lập 2 chốt xxx bao vây các quán , để sẵn sàng chăm sóc các bác từ quán ra , hay có biểu hiện nghi vấn đều bị mời vào thổi kèn .
Cảnh báo đến các bác đã từng nhậu , sắp nhậu hoặc sẽ nhậu .hãy cảnh giác , khi nhậu xong ở đoạn đường trên hãy tìm phương tiện khác để di chuyển cho phù hợp . hoặc các bác có đi nhậu ở nơi khác thì hãy chọn đuờng khác đi cho lành , tránh đoạn đường đó ra .
Chúc các bác ngon miệng , tránh được những thứ bực mình .

newlinhtran nói:
Đuờng Ung văn Khiêm Q.BT đoạn từ đài liệt sĩ đến cầu SG .hiện nay đã đc mệnh danh là đoạn đuờng ăn nhậu , vì vậy cũng được các bác xxx nhà ta ưu ái , nên đã lập 2 chốt xxx bao vây các quán , để sẵn sàng chăm sóc các bác từ quán ra , hay có biểu hiện nghi vấn đều bị mời vào thổi kèn .
Cảnh báo đến các bác đã từng nhậu , sắp nhậu hoặc sẽ nhậu .hãy cảnh giác , khi nhậu xong ở đoạn đường trên hãy tìm phương tiện khác để di chuyển cho phù hợp . hoặc các bác có đi nhậu ở nơi khác thì hãy chọn đuờng khác đi cho lành , tránh đoạn đường đó ra .

Hình như đoạn này một chiều từ Xô Viết Nghệ Tỉnh ra cầu Sài Gòn, xxx chỉ đón đầu tại lối ra cầu SG là xong.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
chu_bo_doi nói:
newlinhtran nói:
Hình như đoạn này một chiều từ Xô Viết Nghệ Tỉnh ra cầu Sài Gòn, xxx chỉ đón đầu tại lối ra cầu SG là xong.
Xe 2 bánh không là ngoại lệ nên Bác đừng tưởng chủ thớt cảnh báo cho giới 4 bánh nhá.

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Mấy ông bợm nhậu thì hãy để xxx xử đến nơi đến chốn đi, như vậy vừa thượng tôn pháp luật vừa là nhân đạo đôi vơi những kẻ là đệ tử lưu linh. Cảnh báo làm chì bác ơi!

Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53
Canh ngay quán nhậu mà bắt thổi kèn thì không còn cách nào chạy được hết!:p

Hạng D
13/1/11
1.235
44
48
13
Đâu có mật là kiến bò đến nhỉ

Hạng C
8/7/10
749
9
18
33
XXX chắc chơi khăm quán nhậu nào ở đây, chơi vậy ác thiệt, vừa nhậu ra mà bắt thổi kèn thì chạy đâu cho thoát. Chắc phải đi xe ôm về mới mong thoát được XXX.

Hạng B1
14/12/11
60
91
18
Em ủng hộ xxx làm mạnh mấy vụ này. Em đi nhậu thì cứ taxi cho nó lành, nếu lỡ cầm tài vào nhậu rồi thì đành gọi điện thoại trợ giúp từ người thân là bà cả. Cũng vì lý do này mà em thuyết phục cho được bà cả đi học lái xe.

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Hồi trước đoạn này hay bị chặn bắt xe đi ngược chiều từ cầu SG về NTMK.