Có thể do tình hình kẹt xe hiện nay đã lan sang Phú Mỹ Hưng hay do tình hình ngân sách thế nào đó mà sáng này thấy mấy anh xxx Q7 đã lai dắt xe cẩu đi dọc đường Trần Văn Trà , Nguyễn Đức Cảnh để hốt các xe đậu hai bên đường có biển cấm đậu. Mình ngồi Starbuck Trần Văn Trà sáng nay thấy có mấy bác bị hốt đi và bị quay phim (chắc sẽ bị phạt nguội). Nên các bác ở Phú Mỹ Hưng chú ý nhé.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Hoan nghênh bác ơi, do PMH chắc dân cư từ nhiều nước nên đậu xe cũng thập cẩm lắm, ngược xuôi trái phải loạn xạ. Nhân dịp này chấn chỉnh lại là vừa.
P/s xe em luôn đậu đúng luật, do em là dân Vịt chính gốc Saigon.

Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
Xác nhận sáng nay em có thấy , có anh tx móc dt ra alo cho ai đó khi bị csgt kiểm tra

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Có thể do tình hình kẹt xe hiện nay đã lan sang Phú Mỹ Hưng hay do tình hình ngân sách thế nào đó mà sáng này thấy mấy anh xxx Q7 đã lai dắt xe cẩu đi dọc đường Trần Văn Trà , Nguyễn Đức Cảnh để hốt các xe đậu hai bên đường có biển cấm đậu. Mình ngồi Starbuck Trần Văn Trà sáng nay thấy có mấy bác bị hốt đi và bị quay phim (chắc sẽ bị phạt nguội). Nên các bác ở Phú Mỹ Hưng chú ý nhé.
Chỗ starbucks đó hết chỗ đậu thì vô đường nhánh kế bên panorama với tôn dật tiên, nhóc chỗ đi bộ chưa tới 3 phút tại lười

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Pmh đậu xe bát nháo hết sức. Đường nhánh đầy đậu thoải mái nhưng mấy bố cứ phang ngang dọc đường chính