Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
Cuối tuần vừa rồi hội tennis XNL đi Vt du đấu. Do chưa có bác nào vô điểm dừng chân Mekong, gần bò sữa Long Thành nên ai ai cũng tò mò, chui vô ăn sáng. Ăn xong thì đứng dậy trả tiền thì nhận được 1 cái hóa đơn với giá cả các mặt hàng tương đương với Resort có sao. Tô mì gói ko người lái với giá 50k ++
. Chưa kể việc uống 2 ly cafe mà bị tính thành 6

Em muốn cảnh báo các bác thường xuyên đi tuyến này, hãy tránh xa điểm dừng chân này để khỏi bị chém đẹp như em:mad:

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
thảo nào nó vắng như chùa bà Đanh, mặc dù rất đẹp..chắc vắng quá nên "bào" lại gần đây thôi chứ e ghé cuối năm trước cũng ko đến nỗi vậy

Hạng D
6/5/11
1.210
28
48
34
Thành phố Hồ Chí Minh
Em cũng hay ghé ăn ở đây nhưng sao bác ko gọi mấy món như hủ tíu Mỹ tho hay la phở bò gì đó. Em thấy giá mấy món đó cũng tạm chấp nhận được mà bác, được cái sạch sẽ. Vô đó em k bao giờ gọi nước uống vì toàn mang ở nhà đi ko à, cafe, cafe sữa. Còn tô mì gs mà 50k thì mắc hơn cả phở bò thì ghê quá.

Hạng B2
1/3/07
463
0
16
Ặc nó tính mì gói mắc hơn phở bò 5k lun kìa.Tks bác nhé,em sẽ né :)

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
HQExpress nói:
thảo nào nó vắng như chùa bà Đanh, mặc dù rất đẹp..chắc vắng quá nên "bào" lại gần đây thôi chứ e ghé cuối năm trước cũng ko đến nỗi vậy

Nó cũng ko vắng lắm bác ạ, nhưng chủ yếu là khách tour, em ko thể hiểu nổi chủ nó đã mất công đầu tư mấy chục tỷ cho cơ sở hạ tầng mà dịch vụ lại kém đến vậy. Do chăng............

Tập Lái
9/6/12
12
0
0
ủa, tô mì của bác có .... trứng mà bác. trứng đó là của "Chim trĩ cổ đỏ" rất đắt. nên họ bán 50k là đúng rồi. hehehehe. Chia buồn với bác.

Hạng D
16/2/11
1.866
1
0
40
An Giang
mì gói trứng giá kinh quá. Chắc do mì gói và trứng là hàng xách tay bên Mẽo về nên mới có giá đó. Cám ơn bác chủ chia sẽ, e sẽ tránh quán này.