Tập Lái
4/4/15
34
20
8
Chiều Chủ Nhật 21/06/2015, trên đường về từ Suối Tiên rẽ phải vào Xa Lộ Đại Hàn, chổ góc cua có “mỏ vàng” mà ngày đêm XXX thay phiên nhau canh giữ, vì tránh lô cốt (đang rào lại làm gì đó rất lâu rồi chưa gỡ bỏ, đã vô tình làm ra vàng tại nơi này cho XXX) nên lấn phải, khi qua lô cốt, chưa kịp trả tay lái sang trái cho vào lại sát dải phân cách, thì 1 trong 4 XXX ra chỉ thẳng mặt ngoắc vào.
Sau khoảng 10 phút em và bà cả tác chiến thì XXX cho em đi.
Khi đi chưa được 500m thì tái xế xe khác chỉ xuống đất ra hiệu cho em xe có vấn đề, em xuống xe thì bánh xe sau bên trái xẹp không còn 1 tí hơi! Lý do???
Và đây là lý do và cũng là cái kết qủa của cái sự chiến thắng vừa rồi:

Khi em và bà cả mải tác chiến, thì bà chị ngồi trên xe thấy 1 người nhìn nhìn vào xe, và cúi xuống bánh xe bên đó làm gì thì không biết, các bác tự suy luận nhé!
Đây là chiêu mới, các bác chú ý khi chiến và đã thắng thì đừng đi bình thường như em, mà phải đi xung quanh xe kiểm tra, xem xét lại trước khi đạp ga. Theo em thì hình như chiêu này chưa có tiền lệ báo cáo trên mạng.
Trân trọng cảnh báo!

Attachments

Tập Lái
4/4/15
34
20
8
Bác xem hình thấy cục đá hình nêm dài và nhọn đó, sức tán phá vỏ còn đáng sợ hơn cả cán đinh nữa đó bác, lủng 1 lỗ rất to như đột bằng sắt của mấy ông thợ rèn đó, đinh đâm còn xì chậm, cái ngày khi xẹp lép ngay lập tức. Chào các Bác em lai đi làm.

Attachments

Hạng C
19/12/14
760
917
93
Do tâm trạng của bác chủ thôi chứ cái này là trùng hợp. Chiến 10ph mà ai đâm lủng bánh xe mình không biết sao. Chưa kể vỏ bánh dày như vậy, muốn tay không xỉa 1 phát êm thấm cũng khó à nghen.

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng D
10/4/10
1.349
4.752
113
em nghĩ bác chủ xui cán trúng thôi
chứ vỏ xe cứng mà đâm kiểu đó tay không làm không nổi đâu, vỏ xe 2B còn đâm không nổi trừ khi nó lấy búa đóng vào

Hạng B2
11/10/14
267
176
43
37
Chắc là trùng hợp chứ nó muốn chơi bác thì đi ngang nó liệng cục gạch vô kiếng có phải ngon hơn ko.