Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
Cảm ơn bác đã cảnh báo. Em thì đã chừa quán này từ 3 năm trước rồi. Đậu xe ở đó bị phạt thì quán không chịu trách nhiệm đâu nhe các bác, em bị một lần rồi. Mà cánh bồ câu lại thường xuyên bay lượn khu vực này.

Hạng D
25/11/09
1.991
30
48
Cảm ơn vì thông tin bổ ích cho ae nào hay uống cf ở quán này

Tập Lái
7/12/07
10
2
3
connectingpeople2006 nói:
Cái vụ này lạ nha. Napoli em uống ở đó cũng hơn chục năm. Từ trước đến giờ chỉ có mỗi khuyết điểm là giá thức uống cứ.... cao mãi. Nhưng cái vụ đâm lốp xe oto thì mới nghe. Em phone ngay cho bác quản lý hỏi bác ấy có nghe phong phanh là mấy chú giữ xe cầu kết với bọn ác bên ngoài làm vậy không. Bác ấy thề sống thề chết là không bao giờ có chuyện đó. Các bác trên OS hết sức bình tĩnh, kẻo oan người vô tội ạ.

Em đưa ra một hiện tượng chứ không phải một kết luận, em chỉ kể chuyện chị A chị B đến đó uống nước cùng bị thủng bánh xe, cùng gặp anh C anh D anh E thay giúp bánh xe, chứ em chưa hề kết luận là Napoli cố tình làm như vậy, cũng ko hề hô hào kêu tẩy chay Napoli, chỉ nhắc các bác cảnh giác với bọn xấu khi vào đó uống nước. Bác cho em cái tội danh "đổ oan người vô tội" thì hơi nặng đấy ạ.

Mà bác quen được quản lý bên đó thì quá tốt, thông báo để họ biết mà để mắt đến phía ngoài, giúp anh em ta uống nước thảnh thơi không thấp thỏm. Thế thôi ạ.

O.S.P.D
11/2/04
696
2
18
Vietnam
Em nhớ không lầm là khi ngồi quán này xe nào bị phạt là được hoàn tiền phạt mờ ....

Hạng D
17/4/06
1.429
15
38
55
Răng nói:
Em nhớ không lầm là khi ngồi quán này xe nào bị phạt là được hoàn tiền phạt mờ ....

bạn em đã từng bị phạt vì lỗi đậu xe nơi không có bảng cho phép đậu nè (đậu xe ngay trước cữa quán napoli luôn), có 1 xe đã được 2 chú xxx "canh giữ" gần 1 giờ, sau đó phải bỏ đi vì "không thấy chủ xe đâu cả".
đã được hoàn tiền phạt bỡi ... bà cả của nó

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Napoli tui hay uống lúc nó chưa sửa, đậu xe vô tư (vì uống buổi tối). Có anh giữ xe ốm ốm, có ria rất dễ thương, tui tới là kéo bàn ra liền. Từ lúc sửa xong tui bỏ luôn, quán xấu hoắc, có mấy cha nội uống cafe mặt chảnh lúc nào cũng hất hất làm như ta đây xịn lắm. :mad:

Hạng D
7/3/07
2.225
54.466
113
Em thì lúc trước hay uống quán lề đường kế bên quán kem napoli mà cách đây 10 mấy năm rồi. Vui nhất là mỗi lần đang ngồi uống, xxxx tới dẹp quán, lấy hết bàn ghế. Khách đành đứng nhìn, tay thì cầm ly nước đang uống dở. Chủ quán thì chạy theo năn nỉ

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
chauha nói:
Em thì lúc trước hay uống quán lề đường kế bên quán kem napoli mà cách đây 10 mấy năm rồi. Vui nhất là mỗi lần đang ngồi uống, xxxx tới dẹp quán, lấy hết bàn ghế. Khách đành đứng nhìn, tay thì cầm ly nước đang uống dở. Chủ quán thì chạy theo năn nỉ
Dẹp Napoli hay dẹp quán lề đường bác hay ngồi????

Hạng D
23/9/09
1.037
6
38
45
Đúng là loạn rồi, em cũng hay uống ở quán này nhưng chưa bị lần nào