Hạng F
5/3/05
8.718
72.170
113
đây
tranducnam nói:
tuannn nói:
ai quen biết thì đề nghị thông báo cho quản lý hay chủ quán bit đi, ghét nhất là vào quán mà bị tháo đồ trên xe hay những việc tương tự, nếu đúng thì tẩy chay quán đi, hồi xưa ăn cơm gà Thượng hải trên đường võ văn tần cũng bị mất IC xe Future, mình ko phát hiện ngay lúc đó lúc về nhà phát hiện thì xong rồi, nghĩ lại hồi xưa hiền quá chứ ko thì mình cũng làm rùm beng lên hoặc vào CA Phường báo cho quán khỏi làm ăn luôn
làm ăn lớn mà để mấy chú gửi xe hoành hành như vậy là ko ổn, dễ mất khách
Mất IC gì mà xe vẩn còn chạy được vậy hả bác.
nó thay cái khác của Tung Cẩu vô bác ơi, Future thò tay vô là lấy ra thay đc thôi à

Hạng C
17/12/08
792
100
43
bác nói chính xác, tuy nhiên của e nó k thèm thay IC tung của mà nó tháo ra luôn, e phải đạp máy về nhà mới nghĩ ra, đi thay IC gin hết 1tr hơn, đau như bị hxxx......, IC tung của điện k đều, đi nghe lụp bụp chán lắm, e cột IC gin vào sâu trong thân xe luôn.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/1/10
160
22
18
Aunho nói:
Em thì mỗi lần xe bị xẹp lốp, nếu ở khu vực trong thành phố thì em cứ để vậy bò từ từ đến chỗ tiệm vá lốp để người ta vá luôn. Không biết làm như vậy có hơi bị ngu không hả các bác?

He he, cái này là bác tự nói đó nhe, bánh xẹp mà bác chạy là tiêu cái vỏ rồi.

Hạng B2
4/6/09
171
0
16
39
Mãi mãi một tình yêu.!!!
hcivic nói:
Cũng là một người kinh doanh loại hình này, tui nghĩ Napoli hay bất cứ quán nào khác không bao giờ chủ trương làm trò đó để kiếm chác tí tiền bẩn...Phải chăng đây là do mấy chú giữ xe của Napoli làm bậy hay sự yếu kém hay sơ suất trong quản lý của Napoli? Hoặc cũng có thể đây là trò cạnh tranh thiếu lành mạnh của quán SAO bên cạnh? Hay không phải của quán SAO mà là trò bẩn của mấy chú giữ xe quán SAO muốn cho khách "xịn" đừng đến với Napoli nữa...?:cool: Napoli sửa xong quán khá đông khách đứng tuổi thích yên tịnh. Giờ còn đông không thì tui không biết vì ít đi qua đó.
Khách hàng người Việt chúng ta thường thiếu thẳng thắn khi gặp điều bất bình ít khi phản ánh với chủ quán (từ việc nv phục vụ tính tiền sai-thiếu trung thực hay việc lấy tiền giữ xe trong khi quán giữ miễn phí hay lấy tiền xe quá giá quy định...) cho nên người Quản Lý cần đi sâu đi sát với khách hàng hơn nữa để nắm bắt tình hình cũng như biết được mức độ hài lòng của khách hàng đối với quán...
Ấy, nói thì vậy chứ tui cũng tự công nhận quản lý quán tui cũng yếu lắm! Tui quản lý quán cũng dở nốt nên giờ ế meo! Đang cần phải xốc lại ... đây các bác ơi!:mad:

Tối nay em ghé quán bác uống cafe ngăm trăng tí, sân thượng của bác là nơi ngắm trăng tuyệt nhất đó
chỉ có tội hơi xa nhà em thôi

Hạng F
5/3/05
8.718
72.170
113
đây
tuannn nói:
bác nói chính xác, tuy nhiên của e nó k thèm thay IC tung của mà nó tháo ra luôn, e phải đạp máy về nhà mới nghĩ ra, đi thay IC gin hết 1tr hơn, đau như bị hxxx......, IC tung của điện k đều, đi nghe lụp bụp chán lắm, e cột IC gin vào sâu trong thân xe luôn.
không có IC sao chạy xe đc bác :cool:

Hạng B2
2/12/09
466
11
18
moá ơi em chỉ hay ú Sao và chơi bar bên Na mà mỗi lần đi Bar thì em đi con future ghẻ cho nó lành

Hạng D
28/11/09
1.172
2.650
113
Hồ Chí Minh
Góc ngã tư Phạm Ngọc Thạch và Ng Thị Minh Khai có anh vá xe cũng siêu lắm, các bác bị bể bánh thế nào thảo ruột ra cũng bị gãy vòi kg ah

Hạng B2
7/3/08
207
94
28
hochiminh
có lẽ do nghèo quá rồi sinh ra cách kiếm tiền cũng hèn,văn hoá cộng đồng kém quá,

Hạng B2
22/7/09
210
70
28
Theo em tẩy chay quan 1này. bòn bảo vệ rất kém. Rõ ràng trong quán ghi rõ là giữ xe miễn phí nhưng khi ra quán thì tụi nó đòi tiền. Em cương quyết ko đưa thì cũng ko sao hehe. Nhưng cách quản lý kiểu này thì ko ồn lắm

Hạng D
12/12/03
2.829
3.731
113
Vietnam
anhlong625 nói:
Góc ngã tư Phạm Ngọc Thạch và Ng Thị Minh Khai có anh vá xe cũng siêu lắm, các bác bị bể bánh thế nào thảo ruột ra cũng bị gãy vòi kg ah

Ơ...e bị thay ruột đây 1 lần...dc cái hỏi nếu thay thì nhiêu....mắc quá khỏi thay...thế là chú ấy lấy em 40 hay 45 gì đấy..mà có lẽ hư thật...vì e ngồi nhìn mà...kg thấy có dấu hiệu gì
Mà kg bít Napoli giờ còn quán bar kg các bác...âm thanh chát chúa....cá bơi tung tăng trong bar luôn...bảo vệ có anh phải hơn 2 mét...ngoài ra bèo bèo cũng 1m8 1m9....e đi cũng lâu,,,,kg bít giờ sao

Last edited by a moderator: