Hạng C
17/12/08
792
100
43
ai quen biết thì đề nghị thông báo cho quản lý hay chủ quán bit đi, ghét nhất là vào quán mà bị tháo đồ trên xe hay những việc tương tự, nếu đúng thì tẩy chay quán đi, hồi xưa ăn cơm gà Thượng hải trên đường võ văn tần cũng bị mất IC xe Future, mình ko phát hiện ngay lúc đó lúc về nhà phát hiện thì xong rồi, nghĩ lại hồi xưa hiền quá chứ ko thì mình cũng làm rùm beng lên hoặc vào CA Phường báo cho quán khỏi làm ăn luôn
làm ăn lớn mà để mấy chú gửi xe hoành hành như vậy là ko ổn, dễ mất khách

Hạng B2
1/5/08
112
0
18
haizzz,đúng là khủng hoảng kinh tế dữ wa' nên jo` co đủ chiêu để kiếm tiền, chán VN thật, chac đây là nạn rãi đinh "cao cấp" wa' hjhj

Hạng D
7/3/07
2.225
54.455
113
trungnghia nói:
Dẹp Napoli hay dẹp quán lề đường bác hay ngồi????
Quán lề đường bác ơi. Kế bên napoli luôn , về phía hồ con rùa. Bây giờ dẹp rồi, vì cái nhà đó cũng trở thành quán cà phê luôn

Hạng B2
21/1/10
160
22
18
quán này e chỉ ngồi 1 lần duy nhất cách đây hơn 1 năm, chẳng có gì đặc biệt để kéo mình đến lần thứ 2, ngoại trừ cái tên quán nghe hay hay

Hạng C
13/10/09
666
303
63
Em thì ít uống quán này, chỉ hay ngồi W4 và Sao. Nhưng ghét quán này là đi 2b mà trả tiền gửi xe ko có tiền lẻ, đưa 10 hay 20K là bọn nó cứ làm ngơ ko chịu thối lại( e bị 2 lần), ko lẽ đứng đòi mãi, thôi đành bỏ đi.

Hạng B2
27/2/10
135
0
16
Em thì mỗi lần xe bị xẹp lốp, nếu ở khu vực trong thành phố thì em cứ để vậy bò từ từ đến chỗ tiệm vá lốp để người ta vá luôn. Không biết làm như vậy có hơi bị ngu không hả các bác?

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM
Mita nói:
Em thì ít uống quán này, chỉ hay ngồi W4 và Sao. Nhưng ghét quán này là đi 2b mà trả tiền gửi xe ko có tiền lẻ, đưa 10 hay 20K là bọn nó cứ làm ngơ ko chịu thối lại( e bị 2 lần), ko lẽ đứng đòi mãi, thôi đành bỏ đi.

em rất ghét kiểu này, gặp em là em đòi tới luôn, dễ thương thì mình boa, chứ vậy 1k cũng không cho :mad:
p/s: lần sau bác tới để để ý xe có bị...trầy xướt gì không nha :D

Hạng C
1/4/09
793
165
43
tuannn nói:
ai quen biết thì đề nghị thông báo cho quản lý hay chủ quán bit đi, ghét nhất là vào quán mà bị tháo đồ trên xe hay những việc tương tự, nếu đúng thì tẩy chay quán đi, hồi xưa ăn cơm gà Thượng hải trên đường võ văn tần cũng bị mất IC xe Future, mình ko phát hiện ngay lúc đó lúc về nhà phát hiện thì xong rồi, nghĩ lại hồi xưa hiền quá chứ ko thì mình cũng làm rùm beng lên hoặc vào CA Phường báo cho quán khỏi làm ăn luôn
làm ăn lớn mà để mấy chú gửi xe hoành hành như vậy là ko ổn, dễ mất khách
Mất IC gì mà xe vẩn còn chạy được vậy hả bác.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Cũng là một người kinh doanh loại hình này, tui nghĩ Napoli hay bất cứ quán nào khác không bao giờ chủ trương làm trò đó để kiếm chác tí tiền bẩn...Phải chăng đây là do mấy chú giữ xe của Napoli làm bậy hay sự yếu kém hay sơ suất trong quản lý của Napoli? Hoặc cũng có thể đây là trò cạnh tranh thiếu lành mạnh của quán SAO bên cạnh? Hay không phải của quán SAO mà là trò bẩn của mấy chú giữ xe quán SAO muốn cho khách "xịn" đừng đến với Napoli nữa...?:cool: Napoli sửa xong quán khá đông khách đứng tuổi thích yên tịnh. Giờ còn đông không thì tui không biết vì ít đi qua đó.
Khách hàng người Việt chúng ta thường thiếu thẳng thắn khi gặp điều bất bình ít khi phản ánh với chủ quán (từ việc nv phục vụ tính tiền sai-thiếu trung thực hay việc lấy tiền giữ xe trong khi quán giữ miễn phí hay lấy tiền xe quá giá quy định...) cho nên người Quản Lý cần đi sâu đi sát với khách hàng hơn nữa để nắm bắt tình hình cũng như biết được mức độ hài lòng của khách hàng đối với quán...
Ấy, nói thì vậy chứ tui cũng tự công nhận quản lý quán tui cũng yếu lắm! Tui quản lý quán cũng dở nốt nên giờ ế meo! Đang cần phải xốc lại ... đây các bác ơi!:mad:

Hạng B1
21/6/09
80
0
6
Quán GP em cũng hay vào, đa số là ban ngày. Có vài lần tùng với khách hút thuốc nhiều quá nên không được thoải mái lắm. (em nói ở phòng lạnh, chứ trên lầu em chưa lên).