Hôm qua E đi cấp cứu chiếc cứu thương này vào bệnh viện

TN xảy ra vào Khoảng 23h giờ đêm ngày 15/01 năm 2006.Chiếc xe cứu thương Hiệu Huyndai BKS: 29h 07xx, Trên đường đi cấp cứu do phóng quá nhanh, bác tài không vặn vô lăng kịp với vận tốc xe đã đâm vào giải phân cách cứng.

Hạng B2
8/6/05
360
0
0
RE: Cấp cứu xe cấp cứu

Thế hôm qua bác có đi Ninh Bình nữa không? Tôi đi qua đó về hướng HN cũng thấy có một chú nhiều tấn nằm chổng vó bên dưới lề đường, nhưng không kịp chụp ảnh. Không hiểu tai nạn do đâu? [8|]

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Vậy là bác tài kịp vào viện, còn người chờ bác tài đến thì không đi viện kịp rồi. Nhìn mấy xe 115 Huyn đai này em không có cảm tình.

E kô đi NB, hôm qua có thằng bạn đi giúp một vụ có 2 con gấu khênh một cây cột dài cỡ 40m đi ra đường, đi đến cầu Thăng long thì một con vấp phải hòn đá bị trượt chân làm cây gỗ rơi đúng vào lưng , vừa gẫy lưng vừa bẹp đầu phải nhờ cứu hộ đến đưa đi viện.:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
4/2/05
576
30
28

Em nghe vụ này của bác nhưng không hiểu lắm, 2 con khênh chung 1 cây hay là mỗi con một cây? Cái cây nó gác lên trên đầu hay sao mà nó lại rơi xuống lưng được bác LXC?

Quả trượt chân này nặng ra phết nhỉ, may mà nó bẹp bên phụ[8D]

Bác ít ra đường khi mặt trời lặn rùi. Hội gấu này chỉ khoái ra đường vào lúc mọi người đi ngủ thôi. Cứ 2 con khênh một cây dầm dài như một cây cầu chạy trên đường cao tốc , trong ảnh là chú gấu chạy trước bị tuột cây cột khỏi vai, theo đà chú gấu sau đẩy lên làm chú đi trước toác thủ. Chuyện khó tin nhưng là thật đấy!

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Hai con chạy cùng chiều hay 1 con quay đầu, 1 con chạy số de hả bác?
Mà cột gỗ dài 40m thì làm sao vào cua được hả bác. Chiều dài 20 + 20 bằng 1 đoạn phố nhà ống 5x20 đấu lưng nhau rồi. Coi như dài bằng 1 con phố cộng thêm đầu đuôi xe thì đi lại thế nào nhỉ?