Tập Lái
20/3/16
24
208
28
Xin chào Các Bác Các Mợ Os!
Em xin phép mở lại topic về khu PhoDong Village để mọi người vô chia sẻ thêm thông tin và đóng góp ý kiến về khu này, im ắng trên Os lâu quá nên em xin khuấy động lại ạ!

Chúc Các Bác Các Mợ một ngày vui nhé!!!:):):)

Hạng B1
27/7/15
54
79
18
Up giùm bác chủ thớt. Khu PDV này bán nhà xây sẵn nên ít người quan tâm. Bác chủ ráng đợi xong vòng xoay mỹ thủy / có đột biến gì thì hâm nóng lại chắc sẽ nóng hơn bây giờ.

• Like
Reactions: sumoshi
Hạng B1
10/3/16
84
1.391
88
Xin chào Các Bác Các Mợ Os!
Em xin phép mở lại topic về khu PhoDong Village để mọi người vô chia sẻ thêm thông tin và đóng góp ý kiến về khu này, im ắng trên Os lâu quá nên em xin khuấy động lại ạ!

Chúc Các Bác Các Mợ một ngày vui nhé!!!:):):)
Gặp em chắc lâu rồi.
Dạo này giá sao rồi?

• Like
Tập Lái
20/3/16
24
208
28
Up giùm bác chủ thớt. Khu PDV này bán nhà xây sẵn nên ít người quan tâm. Bác chủ ráng đợi xong vòng xoay mỹ thủy / có đột biến gì thì hâm nóng lại chắc sẽ nóng hơn bây giờ.
dạ em cảm ơn Bác luôn nè, ít nhưng chất Bác ạ! em cũng hy vọng Vòng xoay Mỹ Thủy lên cho cả khu Cát Lái hàng xóm PDV cùng nhộn nhịp luôn ạ!
Chúc Bác được nhiều sức khỏe và nhiều thành công luôn à nghen!!!

• Like
Reactions: hungquan7
Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
Nghe nói khu này nhiều người bán lỗ (tiền nội thất), giá bán bằng giá mua ban đầu.

• Like
Tập Lái
20/3/16
24
208
28
Gặp em chắc lâu rồi.
Dạo này giá sao rồi?
dạ lâu quá không gặp Bác Tú rồi, Bác vẫn khỏe ạ! giá bây giờ cũng cao hơn hùi gặp Bác rồi, nhưng vẫn ở khu cũ thôi ạ! Sắp tới có giai đoạn mới em xin phép cập nhật Bác xem nhé!
Chúc Bác nhiều sức khỏe ạ!!!

• Like
Reactions: Henry1984
Tập Lái
20/3/16
24
208
28
Nghe nói khu này nhiều người bán lỗ (tiền nội thất), giá bán bằng giá mua ban đầu.
vụ bán lỗ thì e chịu bác ạ! e nghĩ hông ai mua bđs mà chịu bán lỗ đâu ạ, có thể lời ko như mong muốn thôi nè!

Hạng B1
10/3/16
84
1.391
88
dạ lâu quá không gặp Bác Tú rồi, Bác vẫn khỏe ạ! giá bây giờ cũng cao hơn hùi gặp Bác rồi, nhưng vẫn ở khu cũ thôi ạ! Sắp tới có giai đoạn mới em xin phép cập nhật Bác xem nhé!
Chúc Bác nhiều sức khỏe ạ!!!
Thích khu này nhưng ngại cont,đếnn bây giờ vẫn thấy cont chạy ì xèo.

• Like
Tập Lái
20/3/16
24
208
28
Thích khu này nhưng ngại cont,đếnn bây giờ vẫn thấy cont chạy ì xèo.
dạ em nghe Bác nói thích khu này là em vui rồi, còn xe cont ở ngoài thì để nhà nước lo Bác ạ! hy vọng xây cái Vòng xoay xong giao thông sẽ đỡ hơn!

Hạng B2
27/5/11
297
548
63
Đất thì có vẻ hot, có giao dịch. Nhà xây sẵn kg biết thế nào.
Em có giá đất khu vực đó kg?

• Like