Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
24/4/18
72
157
43
42
Có miếng q12 năm trước 3toi, giờ 5 tỏi để ko bán [BCOLOR=#fcfcff]:D[/BCOLOR]
Em thấy hạ tầng quận 12 chưa phát triển và tương lai cũng chưa có dự án nào được khởi công, đáng chú ý nhất là hầm chui An Sương, có lẽ thị trường tphcm tăng nóng cộng thêm Gò Vấp mấy năm gần đây phát triển rõ nét (do mấy ông cityland) nên quận q12 là lựa chọn cho nhà đầu tư khi không kham nổi gv, còn quận 9 em thấy lại khác, đất rộng, qui hoạch sau, hạ tầng được tp ưu tiên, cửa ngõ khu đông, giá hiện giờ ngang quận 12, thua xa gv nhưng tương lai mặt bằng chung giá đất quận 9 em cảm nhận sẽ hơn quận gv

Tập Lái
24/9/15
29
292
53
37
2 đường này đều là trục chính tại q9.
1: là trục đường ngay đầu quợn 9.
2: là trục đường cuối quợn 9.
hiện tại cả 2 trục đường này vẫn có giao dịch... vẫn ok...
Cuối thì em biết , còn đầu thì e còn băn khoăn ko biết là Nguyễn duy trinh hay liên phường

Tập Lái
24/9/15
29
292
53
37
Đường có họ tên.
Đường nối với trục xa lộ hà nội...
Nguyễn duy trinh thì nối với mai chí thọ ko phải, ko lẽ đỗ xuân hợp bác..hi bác bật mí lun đi em đoán 1 hồi trúng tùm lum tà la

• Like
Reactions: QT75
Hạng C
29/10/17
822
3.820
93
Biên Hòa
Nguyễn duy trinh thì nối với mai chí thọ ko phải, ko lẽ đỗ xuân hợp bác..hi bác bật mí lun đi em đoán 1 hồi trúng tùm lum tà la
Nối XLHN mà đầu quận 9 và cuối q9 thì ngoài Đỗ Xuân Hợp và Hoàng Hữu Nam ra thì còn đường nào, Nguyễn xiển nối ra XLHN ở tân vạn thì ko có ji để bàn

Tập Lái
24/9/15
29
292
53
37
Nối XLHN mà đầu quận 9 và cuối q9 thì ngoài Đỗ Xuân Hợp và Hoàng Hữu Nam ra thì còn đường nào, Nguyễn xiển nối ra XLHN ở tân vạn thì ko có ji để bàn
Hoàng hữu nam thì em biết rồi chỗ này hot cũng phải .trên 1 tuyến đường mà có tới 3 dự án lớn Metro,bxmd, bệnh viện ung bứu sắp đi vào hoạt động...chưa kể cái dự án dân cư 7/5 cũng khá to nếu làm luôn thì chỗ này trong vòng 2 năm nữa là xôm tụ lắm, lượt xe wa lại nhiều thì các cơ sở kinh doanh sẽ ok
Còn Đỗ xuân hợp thì lâu rồi mua kinh doanh ok nhưng room tăng giá ko còn nhìu như Hoàng Hữu Nam dc

Tập Lái
20/6/18
3
1
3
33
Khách bạn có quan tâm đường 23 Nguyễn Xiển thì inbox mình nhé. Đất đã có sổ, 63m2. Tks!
Mình cũng có lô đường 22 nguyễn xiên dt 73.5 m/2 khách ban co quan tâm ko
Em đang giữa 1 lô rao 32triệu chưa bán được giờ bà chị bớt chút đỉnh cho đi nhanh nè, quan tâm inbox em. Lô 50.1m2 vị trí đẹp đường 6m ngay sau trung tâm y tế Trường Thạnh đường Nguyễn Duy Trinh, liền kề dự án Đông Tăng Long. Sổ hồng riêng, xây dựng tự do, khu dân cư đông đúc nha
khách mình cần ngang 8m hoặc 2 nền ngang 4m, dài ko quan trọng, tc 3 tỉ đổ lại hoặc trên 1 tí okay

Status
Không mở trả lời sau này.