Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Hôm CN em bị kẹt ở trước đèo Cả (ngay ga Tu Bông), từ 7h30 tới gần 15h30 mới lên được đèo. Chạy gần 10h nữa em tới được Đà Nẵng.
Ngoài những chỗ đang sửa thì đa phần ổ voi xuất hiện đầy đường.
Các bác cứ đúng tốc độ thì yên tâm vụ XXX nhưng phải chú ý mấy xe khách, chạy kinh khủng.
Hôm đó e cũng kẹt chỗ này. Gần 4h chiều mới về đến Qui Nhơn ăn trưa :(
Ăn xong hơn 5h nên ở lại luôn, sáng hôm sau mới về Đà Nẵng

Hạng B2
31/10/16
397
528
93
56
Hôm đó e cũng kẹt chỗ này. Gần 4h chiều mới về đến Qui Nhơn ăn trưa :(
Ăn xong hơn 5h nên ở lại luôn, sáng hôm sau mới về Đà Nẵng
Hôm đó trên đèo có xe bị tai nạn quay ngang chắn đường, hôm sau thứ Hai em đi đèo Cả vắng lắm. Spart mà leo lên số 4, xuống số 3 nó cứ đi đều 40 giống như có cruise control.

mgp confirmed
Hạng D
24/6/10
1.180
2.756
113
46
Q.7 TPHCM
Em cảm ơn thông tin của bác, em cũng A45 cũng có con bé nghẹt mũi, em tin tưởng nó , cho nó sáng 29 du xuân với em đến Quãng bình, may mà bác cảnh báo chứ không là em cứ nghe lời nó là toi rồi.
Chúc bác và gia đình năm mới du xuân hạnh phúc dzui dzẻ.
Bác đi từ đâu ah?Mấy giờ bác đi,cho em thông tin xe bác dọc đường gặp anh em đi chung cho vui

Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Bác đi từ đâu ah?Mấy giờ bác đi,cho em thông tin xe bác dọc đường gặp anh em đi chung cho vui
Em xuất phát 6h sáng khu công nghiệp Tân bình, QL1 everest.

Hạng C
15/3/13
696
1.285
93
Mình cũng giống như bác chủ, sáng mai làm 1 chuyến sg-phan thiet - Phú yen - Bmt. Cung đường mới chưa từng đi. Cám ơn thông tin của các bác Os và bac chủ thớt. Chúc các bác du xuân vui vẻ, an toàn.

Hạng B2
22/7/11
441
11
18
Ae đi đường Trường Sơn - QL14 từ Đà Nẵng vào SG lưu ý rất nhiều ổ gà/trâu/voi đoạn đèo từ Nam Giang - Ngọc Hồi, đặc biệt là màu rất giống màu đường (do vừa vá xong thì hỏng lại). Đăk lăk bắn tốc độ, canh lấn vạch dày đặc, nhất là đoạn Eoleo, trước/sau Buôn Hồ nhé!

Hạng C
5/7/13
844
599
113
Ae đi đường Trường Sơn - QL14 từ Đà Nẵng vào SG lưu ý rất nhiều ổ gà/trâu/voi đoạn đèo từ Nam Giang - Ngọc Hồi, đặc biệt là màu rất giống màu đường (do vừa vá xong thì hỏng lại). Đăk lăk bắn tốc độ, canh lấn vạch dày đặc, nhất là đoạn Eoleo, trước/sau Buôn Hồ nhé!
Cám ơn bạn nhiều. Mai mình sẽ đi cung đường này. Ngoài đoạn Nam Giang - Ngọc Hồi còn đoạn nào lưu ý nữa không vậy bác? Daklak bắn tốc độ trong cả mấy ngày tết hay sao bác?

Hạng B2
22/7/11
441
11
18
Ngọc Hồi trở đi đường đẹp. Hôm qua (mùng 4) đi đã thấy các chú ra đường rồi. Có lẽ ngang đoạn đồi thông đúng giờ ăn trưa nên thấy mấy chiếc bán tải, 4 chỗ của các chú đậu ngay đoạn đó nhưng ko thấy người. Các đoạn sau Buôn Mê thì hôm qua vẫn chưa thấy trạm

Hạng B1
20/2/12
52
41
18
QL1A Vinh - SG mồng 4-5 Tết: từ Vinh - Quảng Nam đường tốt, xxx Hà Tĩnh, QB, Huế, Qtri bắn liên tục mỗi tỉnh 2 trạm. QN - Phú Yên đường xấu, ổ gà nhiều, sedan đi vất vả, đặc biệt k nên chạy đêm. Qua Phú Yên đường tốt nhưng xe đông

Hạng B2
15/3/15
299
1.425
93
Ngày mai mùng 6 em lại từ Đà Nẵng quayy vào SG theo QL1A, kết hợp cho bà cả và F1 đi chơi nên dự định lộ trình DN - nghỉ đêm Phú yên - sáng mùng 7 đi qua Nha Trang - nghỉ đêm Mũi Né - trưa mùng 8 tiếp tục về SG. Nhờ các bác tư vấn giúp quán ăn trưa dọc QL1A đoạn QNgai hoặc B Định, quán ăn tối trong nội thành Tuy Hòa, và quán ăn trưa dọc QL1A đoạn Nha Trang hoặc Phan Rang với ạ. Tiêu chí là vệ sinh, ngon, giá hợp lý và WC sạch sẽ ạ. Thanks các bác :3dtanghoa: