Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
Mình đầu tư 2 lô từ 2017 rùi bạn ơi. Từ đấy tới j thấy cũng thế.

Mình ko rõ APĐ Bác mua ở đâu, chứ, ,mình cũng mua 2017, Bác cư rảo thử 1 vòng, mình thấy từ hạ tầng đến nhân sinh phát triển ít nhiều chứ, đó là chưa kể, ng về xây nhà khá nhiều, đất nền pháp lí ok thì xây lắp đông dần rồi

• Like
Reactions: linhhoald
Hạng B1
27/8/18
56
23
13
37
mình khu đất nền gần chung cư đấy Bác. công nhận dân cư, nhà cửa đông lên rõ rệt bác ạ. ý mình muốn nói là hạ tầng giao thông ấy, cầu cống ấy Bác, có thay đổi nhưng chậm và cơ bản vẫn chưa khác j nhiều....hy vong cầu tạm sẽ thay khá lên mà cái cầu rạch gia cả mấy tháng ko thấy động chạm j thêm...

Hạng D
16/7/19
1.125
3.505
116
Cầu Rạch Gia không thấy thi công nữa các bác nhỉ. Có mỗi đoạn đường tương đối ngắn mà làm ăn nản ghê. Cầu thì mãi không động thổ.em bên đường trục qua thăm mà nửa năm rùi thấy vẫn vậy!
sắp tết rồi bác ơi, nghỉ sớm cho a e về ăn tết :))

Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
mình khu đất nền gần chung cư đấy Bác. công nhận dân cư, nhà cửa đông lên rõ rệt bác ạ. ý mình muốn nói là hạ tầng giao thông ấy, cầu cống ấy Bác, có thay đổi nhưng chậm và cơ bản vẫn chưa khác j nhiều....hy vong cầu tạm sẽ thay khá lên mà cái cầu rạch gia cả mấy tháng ko thấy động chạm j thêm...

:) hi hi, lo cai gi, mình cứ thấy làm tàng tàng lại hay, lúc nào cũng có lí do hạ tầng phát triển để tăng giá, chứ bây giờ ổn định đẹp hết rồi thì lí do gì tăng nhiểu hả bác :)

• Like
Reactions: ducati76
Hạng C
16/3/18
602
657
113
37
Mình ko rõ APĐ Bác mua ở đâu, chứ, ,mình cũng mua 2017, Bác cư rảo thử 1 vòng, mình thấy từ hạ tầng đến nhân sinh phát triển ít nhiều chứ, đó là chưa kể, ng về xây nhà khá nhiều, đất nền pháp lí ok thì xây lắp đông dần rồi
Mấy bác này mua từ 2017 chắc chỉ khoảng 30tr/m. Tính đến bây giờ là X2 trong 2 năm thì quá ngon rồi. Thật ra để tăng giá chỉ cần vị trí tốt và dân cư đông là ok rồi hạ tầng gt chỉ là phụ

12/9/19
164
150
43
49
Cầu Rạch Gia không thấy thi công nữa các bác nhỉ. Có mỗi đoạn đường tương đối ngắn mà làm ăn nản ghê. Cầu thì mãi không động thổ.em bên đường trục qua thăm mà nửa năm rùi thấy vẫn vậy!
Theo mình suy luận, cầu Rạch Gia sửa là có theo thuyết hết, mục đích là chuyển vật liệu máy móc từ QL vào vườn lài.
Nó ngưng, thì cầu thần thánh kia cũng tèo luôn.
Hy vọng còn đường sông...