Tập Lái
5/5/14
15
19
3
Tình hình là rất tình hình ạ. Sau bao năm bóp mồm bóp miệng thì nay e có chut ít định làm cái xe đưa vo con đi cho tiên . E đang ngắm e fiesta sedan nhờ các bác tư vấn dùm e. Có nên mua ko, xe chạy có ngon ko, co hay bị lỗi lầm j ko a. Hoặc bác nào có xe từ 2011 trở về thì đến với e một phát . E xin đa tạ

Hạng B2
21/10/13
499
109
43
40
Phú Mỹ Ford
tình hình là bác định mua xe cũ hay xe mới ạ, bác dành cho em nó bao nhiêu lúa thế ?
Xe chạy rất ngon ạ, nhiều tính năng, độ an toàn cao, máy móc hiện đại, tiết kiệm nhiên liệu, công nghệ mới từ trong ra ngoài ạ.
Bác làm con Titanium full option là quá đẹp :D

Tập Lái
5/5/14
15
19
3
Hưng_Rèo nói:
tình hình là bác định mua xe cũ hay xe mới ạ, bác dành cho em nó bao nhiêu lúa thế ?
Xe chạy rất ngon ạ, nhiều tính năng, độ an toàn cao, máy móc hiện đại, tiết kiệm nhiên liệu, công nghệ mới từ trong ra ngoài ạ.
Bác làm con Titanium full option là quá đẹp :D

Tập Lái
5/5/14
15
19
3
E định làm chiếc cũ thôi ạ. Nhưng đời cao một chút e ưu tiên xe màu trắng a. E co khoảng 500 thôi ạ. Bác có tư vấn giùm e nếu xe titanium full mua mới thi tổng thiệt hại từ đầu tới chân khoảng bao nhiêu để e cố ạ. Thank bác

Tập Lái
5/5/14
15
19
3
Các cụ sale. Hoặc các cụ có xe muốn bán bơi vào giúp e với a. Tình hình là máu dồn hết lên não rồi ạ

Tập Lái
5/5/14
15
19
3
Bác thông cảm e chẳng biết gửi tin nhắn tại nghiên cứu Os thi 2năm rồi nhưng tới khi có nhu cầu e mới đăng kí nên chưa rành. Mail cua em là : [email protected] có gì bác giúp e nhé e voka bác

Tập Lái
5/5/14
15
19
3
Bác thông cảm e chẳng biết gửi tin nhắn tại nghiên cứu Os thi 2năm rồi nhưng tới khi có nhu cầu e mới đăng kí nên chưa rành. Mail cua em là : [email protected] có gì bác giúp e nhé e voka bác

Hạng B2
21/10/13
499
109
43
40
Phú Mỹ Ford
chinhhoangchuong nói:
Em đã email cho bác, bác check mail nhé.
Có gì bác alo em, em mời bác ly cafe anh em mình trao đổi cho tiện :D
Cảm ơn bác