Hạng B1
16/1/14
81
57
18
chào các bác! e cũng đang lăn tăn giữa e psd và psg, nghe một số bác bảo psd ù quá nên cũng hơi ngán. xe chủ yếu sử dụng trong gia đình, chắc đi lòng vòng sài gòn, nhờ bác nào có kinh nghiệm tư vấn giùm e cái?e cảm ơn các bác nhìu lắm...

Nếu bác đi lòng vòng sài gòn mà muốn tiết kiệm chi phí nhiên liệu thì chọn PS D.Còn bác ko lăn tăn về chi phí thì đi xe PS G máy nổ rất êm(nhiều khi a đứng ngay nắp ca po ko nghe thấy tiếng máy nổ nữa).
-Cần thêm thông tin gì bác cứ alo em ạ.Cuối năm giá xe mềm lắm đấy ạ.
-Em tên Bình ạ.

Hạng C
5/11/13
850
662
93
Bác lại giống em và nhiều Miters khác rùi.
Bác cứ đến đại lý test cả hai. Vào MFC forum hay PSC xem tiêu hao nhiêu liệu cũng như các ưu nhược điểm đã được mọi người nói ra đầy đủ để cân nhắc.
Chắc ăn hơn nữa Bác đợi off coffe đầu tháng của MFC tới để đích mục sợ thị xe cả PSG và PSD của hội Mit rồi lựa chọn vẫn chưa muộn.
Chúc bác sơm có quyết định ...giống em là PSD

Hạng B1
16/1/14
81
57
18
cám ơn sự nhiệt tình của bác!theo e bít thì lệ phí trước bạ đã xuống 10%, nhưng xe psg các bác khai thuế đến hơn 1 tỷ thì pải, như zậy lptb sẽ phải đóng 100t pải ko bác. zậy tổng chi phí e rước vợ về là bao nhiu zậy bác?

nguyenbinh171184 nói:
cám ơn sự nhiệt tình của bác!theo e bít thì lệ phí trước bạ đã xuống 10%, nhưng xe psg các bác khai thuế đến hơn 1 tỷ thì pải, như zậy lptb sẽ phải đóng 100t pải ko bác. zậy tổng chi phí e rước vợ về là bao nhiu zậy bác?
Xe PS G của bác DLHHOA em đóng thuế 89 triệu 350 ngàn đó ạ.
Xe PS D thì 76 triệu 500 ạ.

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
GOD_KILLERX nói:

He he, biết giá bán tốt nhất của chú rồi nhé !!!

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
monkey47847 nói:
Bác lại giống em và nhiều Miters khác rùi.
Bác cứ đến đại lý test cả hai. Vào MFC forum hay PSC xem tiêu hao nhiêu liệu cũng như các ưu nhược điểm đã được mọi người nói ra đầy đủ để cân nhắc.
Chắc ăn hơn nữa Bác đợi off coffe đầu tháng của MFC tới để đích mục sợ thị xe cả PSG và PSD của hội Mit rồi lựa chọn vẫn chưa muộn.
Chúc bác sơm có quyết định ...giống em là PSD
Mình nghĩ xe sắp tăng giá.
Ford saleoff xe Escape nên hạ giá rất thấp làm các xe khác bị ảnh hưởng theo. Nay Escape đã hết nên giá sẽ điều chỉnh lại thôi.

Còn ồn ù thì hầu như không ai phàn nàn nữa tuy rõ ràng là máy xăng luôn êm hơn máy dầu, và tiếng ồn còn từ nhiều phường tiện khác; ví dụ đi xe trong nội thành thì chênh lệch ồn không bao nhiêu.

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
ductuan.ta90 nói:
Không có đâu Bác Duonglao à. VSM mới điều chỉnh giá trên bộ tài chính đó Bác. Áp dụng mức thuế chung đó Bác ạ.

he he, đồng ý gấp với chú chứ không lão Truong195 kêu em dìm hàng !!! MÀ em đang chạy PS D mà dìm làm gì nhể !!!

Hạng D
19/10/06
2.225
12.284
113
GOD_KILLERX nói:
nguyenbinh171184 nói:

TRỜI......................

em mới mua PS-G đầu năm 2014 đóng 100 triệu 500 ngàn

nghe tin này muốn ngất luôn