Hạng B2
10/11/15
147
179
63
Đã sử dụng nhiều loại camera, mắc có rẻ có , nhưng thật sự e thấy e này chất lượng HD tuyệt vời, dù k bằng phim Blu ray nhưng ăn đứt chất lượng DVD nhàn nhàn của mấy loại camera tầm trung như Yi , SJcam, Vietmap, Transcend...
Các chức năng linh tinh thì e k bàn tới, vì thật sự camera hành trình chỉ nên có tác dụng quay cho tốt rỏ là được rồi. Ngu ý của e là vậy. Các chức năng khác đã có thứ khác "thần thánh" hơn đảm nhiệm .

giá nó lúc e mua là ~35usd. ship mẽo về. Có thể các thương gia nhập về giá tốt hơn cả tự ship.

Nó có vài dòng model như G1W (C) (B)
(C) xài capacitor , chịu được nhiệt cao hơn battery, để ngoài trời lâu "tèo" hơn pin li-on.
(B) black bezel ,cái viền lens nó sơn đen nhằm tiệt với màu đen, tác dụng là để khó phát hiện hơn khi nhìn ngoài vô. (qc nó nói vậy chứ hok phải e chế)
(CB) cả 2 thứ trên.

Chất lượng các bác xem HD mới đúng nhé, hơi nặng chút.
âm thanh rè rè là do e gắn k chắc nên nó bị rung mỗi lần lên ga..nhục thậc..
welcome all comment của các bác ạ.

Hạng B1
9/1/12
62
53
18
twitter.com
Góp 1 clip quay đêm, khá tốt. Lúc mua 1.150k
Sau 1 năm vẫn ghi bình thường, Nhưng giờ tắt máy xe là nó cứ reset liên tục.

• Like
Reactions: nta139
Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
kakaak thằng everest bị "tủn" ....
thanks bác đã góp vui nhưng sao e thấy up lên u tube cái chất lượng của nó bèo quá , xem live trên máy nó đẹp hơn nhiều, phải k bác?
màn hình laptop hay mtb to gấp nhiều lần màn hình thiết bị nên bác thấy nó "bèo" là phải rồi do chất lượng cảm biến ảnh e này chỉ là loại thường thôi.
Với mức giá trên 1tr thì e này bây giờ ko thể đấu lại với cam hành trình Yi của XIAO Mi.

Hạng D
15/12/13
1.350
1.492
113
Đã sử dụng nhiều loại camera, mắc có rẻ có , nhưng thật sự e thấy e này chất lượng HD tuyệt vời, dù k bằng phim Blu ray nhưng ăn đứt chất lượng DVD nhàn nhàn của mấy loại camera tầm trung như Yi , SJcam, Vietmap, Transcend...
Các chức năng linh tinh thì e k bàn tới, vì thật sự camera hành trình chỉ nên có tác dụng quay cho tốt rỏ là được rồi. Ngu ý của e là vậy. Các chức năng khác đã có thứ khác "thần thánh" hơn đảm nhiệm .

giá nó lúc e mua là ~35usd. ship mẽo về. Có thể các thương gia nhập về giá tốt hơn cả tự ship.

Nó có vài dòng model như G1W (C) (B)
(C) xài capacitor , chịu được nhiệt cao hơn battery, để ngoài trời lâu "tèo" hơn pin li-on.
(B) black bezel ,cái viền lens nó sơn đen nhằm tiệt với màu đen, tác dụng là để khó phát hiện hơn khi nhìn ngoài vô. (qc nó nói vậy chứ hok phải e chế)
(CB) cả 2 thứ trên.

Chất lượng các bác xem HD mới đúng nhé, hơi nặng chút.
âm thanh rè rè là do e gắn k chắc nên nó bị rung mỗi lần lên ga..nhục thậc..
welcome all comment của các bác ạ.

Thằng này em xai rồi, đứa em mua từ châu âu về cũng ~35 u rô, xuất clip chán lắm, nhất là ngược sáng và tối, nó còn 1 bệnh là phơi nắng lâu ( như nắng Phan thiết) là tự "đình công " treo máy luôn, buột mình phải khởi động lại, còn Pin rất chán.... xe em chạy thường xuyên mà lâu lâu nó tự reset sai ngày giờ tùm lum, ... xài 1 thời gian em tháo cho thằng cháu và thay = cái khác rồi --> tiền nào của đấy thôi bác.

• Like
Reactions: an_toan_la_tren_het