Tập Lái
30/10/16
3
9
3
50
Trưa qua xem triễn lãm ra em thấy một loạt xe đậu bên hông triển lãm bị Công an niêm phong cửa xe. Một chiếc Camry kém may mắn đã bị các chú cẩu đi. Chủ xe chiếc Innova phía sau may mắn xuất hiện đúng lúc, dẫn các chú đi "thảo luận", lúc sau thì được các chú tháo niêm phong. Các bác cẩn thận đường bên hông khu triển lãm bên kia đường là cấm đậu xe từ 6h-22h, bên này đường thì em không để ý.

Chia buồn cùng bác chủ xe Camry - Các bác đi xem triển lãm cẩn thận
Chia buồn cùng bác chủ xe Camry - Các bác đi xem triển lãm cẩn thận

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/8/16
264
366
63
Lỗi này là do BTC triển lãm, đậu xe ngay trước cửa thì chắc là bảo vệ kêu đậu rồi. Bác tài chắc biết đường cấm đậu nhưng họ kêu đậu thì đậu, giống mấy quán nhậu có bảo kê thôi.

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Em mới tham gia tổ chức trong một cuộc triển làm trước triển lãm này, bãi đậu rộng rãi, không có chuyện bảo vệ cho đậu trước cửa đâu.
Bãi rộng rãi là bao nhiêu xe? Triển lãm xe ô tô kỳ này đông lắm, bãi kín chỗ luôn

Hạng D
30/7/16
2.635
57.894
113
Ko liên quan nhưng máybác cho em hỏi Thái Văn Lung có quy định đậu xe chẳng lẻ ko? Đi ngang lúc nào cũng thấy đậu đều 2 bên, chừa ở giữa chút xíu vừa đủ 1 em 4b chui lọt. Đm cũng toàn là dân trí thức, đi ăn nhà hàng, dẫn con đi học dẫn đào đi ks mà sao đậu lung tung quá...

• Like
Reactions: Lê Nguyên Phi
Hạng B2
18/8/16
264
366
63
Ko liên quan nhưng máybác cho em hỏi Thái Văn Lung có quy định đậu xe chẳng lẻ ko? Đi ngang lúc nào cũng thấy đậu đều 2 bên, chừa ở giữa chút xíu vừa đủ 1 em 4b chui lọt. Đm cũng toàn là dân trí thức, đi ăn nhà hàng, dẫn con đi học dẫn đào đi ks mà sao đậu lung tung quá...
Đường này em nhớ là cấm theo giờ, từ 06h00 - 09h00, 16h00 - 21h00. Hiện tại có thay đổi hay không thì em không cập nhật kịp.

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Cũng tại các bác lười thôi ! Đường hoàng văn thái này cấm đậu mà em thấy 2 bên đậu kín mít (kể cả có triển lãm hay không), bãi oto SECC đậu bao la nghen hoặc đậu vào đường phía trong (ibis với vinamilk...) cũng bao la chỗ đậu luôn