Tập Lái
4/6/20
46
44
18
Như tên tiêu đề, các Cô Chú Anh Chị Em (CCACE) trong Otosagion có hình ảnh nào về giao lộ hoặc đoạn đường nào có những biển báo/đèn tín hiệu khó hiểu; chằn chịt; hoa mắt; dễ nhầm lẫn; phải mất thời gian để xem (chạy lướt qua nhìn không đọc hết được các biển báo) thì chia sẻ trong chủ đề này để cùng nhau phân tích và học hỏi cũng như giải trí nhé các CCACE.

Khuyến khích hình ảnh tại Việt Nam và chú thích đoạn đường cụ thể..

Chia sẻ các cung đường/giao lộ có biển báo khó
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
khắp nơi trên Việt Nam này đều vậy nha bác, lái xe ở Việt Nam là mắt phải tinh, liếc phải nhanh và đầu óc xử lý nhanh lẹ

Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
hồi xưa nhớ đi học bằng lái ông thầy ổng nói : luật giao thông là phải rõ ràng, ko đánh đố!
đúng như câu : đừng nghe những gì các a ấy nói, hãy nhìn những gì các a ấy làm !
kaka….

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
14/2/17
484
748
93
khắp nơi trên Việt Nam này đều vậy nha bác, lái xe ở Việt Nam là mắt phải tinh, liếc phải nhanh và đầu óc xử lý nhanh lẹ
Khi đã lái xe ngon lành ở VN rồi thì chúng ta có thể tự tin cầm lái ở bất cứ đâu trên hành tinh này :D :D :D

• Like
Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
Khi đã lái xe ngon lành ở VN rồi thì chúng ta có thể tự tin cầm lái ở bất cứ đâu trên hành tinh này :D :D :D
Đâu cần tới lái xe đâu bác. Hai thằng ngoại quốc gặp nhau làm bạn ở Châu phi. Hỏi sao mày đi bộ băng đường giỏi vậy. Thằng kia trả lời. Nhờ tao có 3 năm kinh nghiệm ở vịt nôm.....hè hè

Hạng D
24/2/20
4.489
7.416
113
37
Cái ông nhận sửa và giao xe chạy thử ôm hết chứ sao anh, volvo đã phủi tay rồi( cái này về mặt pháp lý không làm gì được họ vì họ không có giấy tờ gì liên quan)
Em hơi thắc mắc là xe đắt tiền ko mua bảo hiểm đã đành mà chủ xe đi siêu xe 23 tỷ ko bỏ chút tiền cho kĩ sư ferrari bay ra thay vừa an toàn vừa yên tâm bác nhỉ?

• Like