Hạng B1
17/12/14
61
49
18
39
Em thấy trong sách HDSD nó lại khác bác ah,còn cài đặt trên màn hình thì nó chỉ có 4 chế độ, còn theo sách lại có 5 chế độ bác ạ
Tks bác...em sẻ mò mẩm rờ rẩm em nó ạ...

Hạng B1
17/12/14
61
49
18
39
Có Bác nào chuyên về âm thanh để gắn Sub vô được không ạ, vì em qua bên Thanh Bính Audio hộ nói không có đường ra âm thanh cho sub.
Và có Bác nào chế ra cái Control Cruise không vì em soi đèn thấy có biểu tượng này trên taplo, có cả cảnh báo chệch làn đường nữa.
Em gắn ở tiệm bình thường bác ợ...
Chia sẻ các vấn đề của Mazda 3 All New

Nhét vào đít gế lơ vừa vặn

sau ấy chỉnh lại bát chén...

Khi chỉnh bát chép vừa tầm..kg ù kg rè...là nghe quang lê quang dũng í ới...hehe...

Hạng B2
8/7/13
114
101
43
Biên Hòa
Bác thêm cái sub, có thay mấy loa con k ạ? vậy còn cái sub ở giữa taplo thì sao bác? Cho em xin ít review với, em tai trâu thấy loa hiện tai nghe cũng tạm ổn :D
PS: lót sàn xe bác hình như cao su? bác mua đâu thế ạ?

Hạng B1
17/12/14
61
49
18
39
Bác thêm cái sub, có thay mấy loa con k ạ? vậy còn cái sub ở giữa taplo thì sao bác? Cho em xin ít review với, em tai trâu thấy loa hiện tai nghe cũng tạm ổn :D
PS: lót sàn xe bác hình như cao su? bác mua đâu thế ạ?
Dạ lót sàn mủ mềm ạ....em lấy mấy loại ra đo đo...cái nào vừa vừa sem sem là em lấy luôn ạ...xe M3 mình 6 loa kể cả loa sub taplo..nhưg e nghe chưa đủ phê,..nên em ráp thêm cây sub nửa,,,,giờ thì rầm rầm ạ.kaka

Hạng B2
5/5/11
135
152
43
Dạ lót sàn mủ mềm ạ....em lấy mấy loại ra đo đo...cái nào vừa vừa sem sem là em lấy luôn ạ...xe M3 mình 6 loa kể cả loa sub taplo..nhưg e nghe chưa đủ phê,..nên em ráp thêm cây sub nửa,,,,giờ thì rầm rầm ạ.kaka
Cái sub ở giữa taplo em đâu có nghe gì đâu, chỉ để làm kiểng thôi chứ đâu có tác dụng gì.

• Like
Reactions: ThanhViking
Tập Lái
4/1/15
10
6
3
Dạo nạy em thấy trên forum bàn luận về em M3 nhiều quá nên em xin mạn phép lập hội M3 để cùng nhau chia sẻ về các vấn đề của em nó.
em không biết đã có cách khắc phục không xem được DVD khi đang chạy chưa nhỉ? Và có Bác nào đã xem được file MP4 trên cái màn hình chưa, vì khi em đưa vào chỉ nghe tiếng chứ không xem được hình.
Em xin lập hội M3 để giao lưu. Em nó là Hatchback nha.
View attachment 201876
Và đây là logo của hội.
View attachment 201877
Chị Hằng cũng chơi OS hả, hi, e mới tạo ních OS xem như thế nào, em thấy cũng hay hay..! Cảm ơn chị đã mua ủng hộ em, chúc chị luôn thành công trong công việc và cuộc sống nha..! :)

Hạng B2
5/5/11
135
152
43
Chị Hằng cũng chơi OS hả, hi, e mới tạo ních OS xem như thế nào, em thấy cũng hay hay..! Cảm ơn chị đã mua ủng hộ em, chúc chị luôn thành công trong công việc và cuộc sống nha..! :)
Hưng hả, khi nào có quyển sách hướng dẫn và couppon 5tr thì alo chị qua lấy nha, chị cũng đang cần.