Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Không biết cụ làm nghề gì mà dài dòng thế? Có lẽ chỉ những người can đảm mới đọc được hết những gì cụ chia xẻ.
Mình không nghĩ cụ là sales bên Honda nhưng con xe nào được cụ chăm sóc chắc hạnh phúc lắm đó.
Chúng ta NÊN có suy nghĩ rằng: "LUÔN CẢM THẤY HẠNH PHÚC VỚI NHỮNG GÌ ĐANG CÓ - NHƯNG KHÔNG NGỪNG PHẤN ĐẤU ĐỂ CÓ ĐIỀU TỐT HƠN!"

Hạng B1
20/10/17
90
67
28
Không biết cụ làm nghề gì mà dài dòng thế? Có lẽ chỉ những người can đảm mới đọc được hết những gì cụ chia xẻ.
Mình không nghĩ cụ là sales bên Honda nhưng con xe nào được cụ chăm sóc chắc hạnh phúc lắm đó.
Chúng ta NÊN có suy nghĩ rằng: "LUÔN CẢM THẤY HẠNH PHÚC VỚI NHỮNG GÌ ĐANG CÓ - NHƯNG KHÔNG NGỪNG PHẤN ĐẤU ĐỂ CÓ ĐIỀU TỐT HƠN!"

Minh thì cư đoc đi đoc lại đê ko bỏ sót 1 điều gì hết Bac a.

• Like
Reactions: kohanvn
Hạng B1
9/7/18
55
27
8
43
vào phần nhạc rồi vào phần setting nhạc đó bác. Phần mà chỉnh treble với bass quanh quanh khúc đó đó bác. Có 3 chế độ cho SUV, HatchBack và sedan. Chọn sedan ok.
Cái đó là tùy chỉnh hiệu ứng âm thanh thôi ạ, mình mua về là chỉnh nó trước tiên ạ, tưởng bác có cách chỉnh trong mainboard như thay bộ giải mã âm thanh hay thay IC gì của nó chứ hehe.