Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang
Em xin chào cả nàh TFC , em xin ra mắt với Hội TFC
Em xin Báo Cáo Với Hội TFC :
Tình hình sau vài tháng rồng rả tìm xe tầm tiền từ 330tr trở lại :
lăng lôn tùm lum chổ đủ thứ xe nào là MIT gala 1.6 2003 , nào là KIA Moring 2010, nào là Vios 2005.......
Cuối Cùng có Duyên với em này đây Toyta Camry 1998 Nhập nguyên con của Nhật....
Xe mua với giá 335 chai ( đc fix tý tẹo tiền xăng chạy về , vì Ham mua quá thấy xe là muốn mang về nhà cho rồi )
khi đi mua xe thì cũng gặp ngay người chủ xe Vui tính và cũng khá nhiệt tình lắm .
Xe thì đi hơi bị nhiều gần 300k km lận....:((....
Nhưng em nó nhập nguyên con và từ Khung gầm , tất cả còn Ok k mục nát nên về dọn lại cũng k tốn bao nhiêu .
về làm lại những thứ mua của Bác Phong Nguyễn (Bác Phong nguyễn chịu chơi chưa từng thấy.....tý nữa nói típ về Bác này...sau)
Khi mua xong mang vào hảng làm cái test xem bệnh hoạn gì :
hảng báo thay thế tất cả hình như gần 50 chai ....nghe xong thì mồ hôi cha con nó đổ ra hết......và nói với cố vấn : thôi em làm Bảo dưởng lớn ....bay gần 4tr...
chạy ra bác Hồng cường mua thêm cặp vỏ trước 3 chai ....
Linh tinh của Bác Phong nguyễn...gần chuc chai.....
thế là hoàng thành con xe cũng hơn 360tr......
do time gấp quá nên em chỉ làm sơ bộ để có xe đi chơi với GD...sang tết có dư tiền thì mổi tháng chăm sóc em nó tiếp tục.....
đây là...V2 em sau 1 tháng về tay em .....
Emc hỉ posst hình dáng bê ngàoi thôi nghen...còn nội thất và trái tim em nó thì ....em xin posst sau vì em chưa làm gì em nó cả ....xấu quá cho em che bớt...em sẽ posst sau....

Xin cảm ơn ...nếu có gì sai xin bỏ qua cho em , có xấu quá đừng chê em nó tội nghiệp ....vì túi tiền chỉ đc nhiêu đó thôi.....

Sau khi em nó đc TB 2% thì em nó thế này :

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
chúc mừng bác cưới được bà hai như ý,em này thì nổi tiếng về khoản ăn uống nhỏ nhẹ,ít hư vặt và đặc biệt là phụ tùng thì ở cambodia đông như quân nguyên không sợ thiếu bất cứ thứ gì

Tập Lái
21/2/11
29
160
33
Chúc mừng bác có vợ 2 nhìn vẫn còn đẹp và long lanh quá, em này từng là niềm mơ ước của em

24/3/10
4.364
3.876
113
Đời 98 mà cản trước sau còn liền lạc quá pác. Chúc mừng pác cưới được "vợ xinh" nhé.

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
Xe đẹp, nhưng em góp ý tí, bác gỡ mấy miếng inox chổ cái đèn ra thì đẹp hơn. Chúc mừng bác có V2 như ý.

Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang
gauxam nói:
Xe đẹp, nhưng em góp ý tí, bác gỡ mấy miếng inox chổ cái đèn ra thì đẹp hơn. Chúc mừng bác có V2 như ý.
Cảm ơn rất nhiều ....lời góp ý của Bác...vì chưa có time đi tẩy rửa đèn nữa nè......
khi nào có time rảnh em đi làm luôn 1 lúc.....
em còn làm nội thất lại nữa ......
thx All....

Hạng C
11/5/11
532
0
0
bỏ 2k nữa lên số AT đi cho sướng chân bác ơi

Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang
SUNG nói:
Không thích.....làm vậy .....
nếu như em muốn đi AT thì bán em này tìm AT Zin ...chứ hỏng thích chế biếng kiểu đó .
Với lại giờ tìm 1 con mà nguyên zin nguyên thủy chưa làm gì đã khó ...mà bác kêu em chế biếng 1 em nguyên thủy vậy....thì Em xin chào thua.
thx Bác....

Hạng C
11/5/11
532
0
0
dt_0978191919 nói:
SUNG nói:
Không thích.....làm vậy .....
nếu như em muốn đi AT thì bán em này tìm AT Zin ...chứ hỏng thích chế biếng kiểu đó .
Với lại giờ tìm 1 con mà nguyên zin nguyên thủy chưa làm gì đã khó ...mà bác kêu em chế biếng 1 em nguyên thủy vậy....thì Em xin chào thua.
thx Bác....

nè pác
http://www.otosaigon.com/...%9Bi-ABS-m3183168.aspx

làm j có chế biến, mua toàn bộ đồ rin về gắn vào, xong, đúng rin mẽo ;):D:):p:cool: