Tập Lái
4/4/08
39
0
0
sang năm em tính mua thêm một em Camry nữa, em thích kiểu dáng của xe Cam, em không hiểu rõ về xe Camry Đài Loan lắm, bác nào biết thì cho em chút cảm nhận với!!!

Tập Lái
2/1/07
44
0
6
star4 nói:
sang năm em tính mua thêm một em Camry nữa, em thích kiểu dáng của xe Cam, em không hiểu rõ về xe Camry Đài Loan lắm, bác nào biết thì cho em chút cảm nhận với!!!

em cũng đau đầu cả tháng trời vì cái vụ mua xe mua pháo,
lúc đầu thì nghĩ mua altis đi là sưóng rồi, lại cố lên tầm 50k (lăn tăn giữa teana, cam 2.0, ac..)
rồi lại cố tiếp 65k thì lại cam le, c250...
cuối cùng chọn Cam Le ( còn lại tý để đổ xăng)
cảm thấy lựa chọn của mình là đúng đắn, và hài lòng, vừa đi vừa thấy thiếu j th độ thêm dần cho đỡ chán
em nghĩ cái trò đi mua xe nó thế
Tóm lại là tiền nào Của đấy thôi bác a
còn về chất xe thì , trên dd này các bác bàn nhiều rồi
nói chung thì em cam 2.0 đẹp, dung tích vừa phải, nội thất đẹp, đầy đủ tiện nghi, nhung em thấy chú Teanna cảu Nissan vận hành sướng hơn hẳn mà lại rẻ hơn,
bác chịu khó Search

chúc bác chọn dc 1 em phù hợp

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/11/08
356
1
18
Xe đài loan chỉ được cái full option và máy 2.0 tiết kiệm thôi chứ nhìn đồ nhựa o đẹp lắm , Mua camry nên mua Le nhập mỹ Bác ơi,

Tập Lái
2/1/07
44
0
6
natakha nói:
65k mà bác đi lấy cam LE sao??? làm con SE vẫn còn thừa đổ xăng đấy bác. haizzzzaaa

nhìn Se thì phê rồi, nhưng đối với em thấy LE là quá đủ:D
còn dành tiền mua sữa cho cháu ;)) và để dành sắm đồ cho vợ 2 nữa chứ
;))

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Love Car nói:
xe đài loan toàn đồ nhựa nhìn chán lắm

Xe Đài đồ nhựa vậy xe Mỹ đồ sắt hả bác?
Em thấy xe Mỹ vừa đắt, cũng không đẹp hơn so với xe Đài Loan. Nói chung là em không thích xe Mỹ cho lắm vì Camry Mỹ là dòng xe bình dân còn Camry Đài là dòng xe trung cao cấp giống Cam VN (không muốn nói là hơn cả VN).