Tập Lái
13/9/17
4
0
1
35
em mới mua xe grand i10 em cập nhật bản đồ avn lên Q1 Q2 2017 nhưng bị báo lỗi em rút usb ra tắt máy khởi động lại , khi bật bản đồ thì tối om màn hình,nhưng vào nghe nhạc ,FM , Video, vẫn Bình thường. cho em hỏi trong diễn đàn ai dành vê firmwera bản đồ navitel trên đầu avn chỉ giúp em với, em hoang mang quá . em có mang ra trung tâm kỹ thuật huyndai nhưng họ cũng không làm được, em xin cảm ơn các bác

Tập Lái
13/9/17
4
0
1
35
nếu thẻ chính hãng đổi được mà bác, không bấm reset nút nhỏ xíu ngay máy đó bác, sẽ chia
em riset rồi không được,em đã mag xe lên hãng huyndai gần nhà nhưng họ cài lại firmware bản đồ nhưng vẫn ko đc , ko biết họ có BH cho không nữa, có cccm nào sửa chữa đc thì e mang xe đến làm cho nhanh

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
bác kêu đổi thẻ vietmap mới luôn, không được thì đổi đầu bảo hành bác....bác ở sài gòn thì đến cầu nguyễn tri phương em kiểm tra luôn nhé bác sẽ chia

• Like
Reactions: nguyenquangbn88
Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
em mới mua xe grand i10 em cập nhật bản đồ avn lên Q1 Q2 2017 nhưng bị báo lỗi em rút usb ra tắt máy khởi động lại , khi bật bản đồ thì tối om màn hình,nhưng vào nghe nhạc ,FM , Video, vẫn Bình thường. cho em hỏi trong diễn đàn ai dành vê firmwera bản đồ navitel trên đầu avn chỉ giúp em với, em hoang mang quá . em có mang ra trung tâm kỹ thuật huyndai nhưng họ cũng không làm được, em xin cảm ơn các bác
Bác ở đâu ra e kiểm tra cho

• Like
Reactions: nguyenquangbn88
Tập Lái
13/9/17
4
0
1
35
bác kêu đổi thẻ vietmap mới luôn, không được thì đổi đầu bảo hành bác....bác ở sài gòn thì đến cầu nguyễn tri phương em kiểm tra luôn nhé bác sẽ chia
em đã riset lại hết rồi không đc hqua em mang ra hãng đi BH rồi bác ợ, cám ơn các bác. để xem huyndai chỗ em nó có BH đc không ko đc em LL chỗ bác