Hạng C
25/10/12
986
437
63
Chào các bác có bác nào đã từng bão dưỡng xe bên Chevrolet phú mỹ hưng cho e xin cảm nhận với ạk ... dịch vụ bão dưỡng có ok ko tại trước giờ e làm bên đông đô thành bên chế lan viên tân phú ... nay chuyển nhà về nhà bè thì thấy ở PMH có nên định ghé làm bão dưỡng. Xe em 85k km rồi .... e xin cảm ơn

Attachments

Hạng D
29/11/06
3.955
10.122
113
Chào các bác có bác nào đã từng bão dưỡng xe bên Chevrolet phú mỹ hưng cho e xin cảm nhận với ạk ... dịch vụ bão dưỡng có ok ko tại trước giờ e làm bên đông đô thành bên chế lan viên tân phú ... nay chuyển nhà về nhà bè thì thấy ở PMH có nên định ghé làm bão dưỡng. Xe em 85k km rồi .... e xin cảm ơn
Em ko có câu trả lời cho bác nhưng em hỏi ngược chút, bên Chế Lan Viên bảo dưỡng có OK không bác? Bác cho vài nhận xét ạ.

Hạng C
26/3/11
506
463
63
Hồi tháng 11 e có đi bảo dưỡng 1k km, nói chung thợ thì cũng tạm tạm, cơ sở vật chất khá kém, nhìn giống như gara bèo bèo bên ngoài.
Bên đó bảo đang xây dựng cơ sở bảo dưỡng mới lớn, đẹp hơn ở đâu gần đó.

Hạng B2
20/8/17
129
94
38
52
Mình bảo dưỡng 1K km và 5 K km ở đây. Thái độ của cố vấn dịch vụ khá tốt, cơ sở hơi nhỏ có lẽ do nằm gần trạm trộn bê tông nên không mở rộng được (trạm bảo dưỡng không nằm cạnh showroom mà phải chạy đến cuối đường Nguyễn Phan Chánh bên hông showroom). Do chỉ bảo dưỡng 1 K và 5 K km nên không đánh giá tay nghề nhân viên được.

Hạng C
25/10/12
986
437
63
Em ko có câu trả lời cho bác nhưng em hỏi ngược chút, bên Chế Lan Viên bảo dưỡng có OK không bác? Bác cho vài nhận xét ạ.
Bên đó lam ok kỹ thuật tư vấn cũng nhiệt tình