Hạng B1
6/4/07
86
0
6
thưa các bác chẳng wa là e vào trong Os cũng lâu rồi nhưng e thấy hình như OS mình vẫn thiếu cái mục Video hay sao đó ,tại trong đây đa số là hình ảnh .e nghĩ nếu bây h mình có 1 cái Box nào đó để ace chia sẻ những video về xe hơi e thấy cũng hay đấy ạ !như chương trình Top Gear or Fifth Gear hoặc những video nào liên quan đến oto xe máy chẳng hạn ạ !mình sẽ chia sẽ dạng đưa Links để load thôi chứ ko xem trên web OS nên e nghĩ sẽ ko ảnh hưởng nhiếu tới đường truyền nhiều đâu ạ ,và e thấy link từ rapidshare hay mega là tốt rồi ạ ! e nghĩ nếu như có thêm video để thưởng thức nữa thì mọi ng sẻ hiểu thêm về cái xe họ thc ![8|][8|]

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
RE: Cho e ý kiến ý cò 1 tí ạ !

Em thấy có bác nào đó POST tiêu đề 10 mẫu xe tốt nhất cho năm 2008 mà bác capenter lại đem cho vào thùng rác liệu có hợp lí ko? Bác Ca pen dẫn chứng có rồi nhưng nó không phải là tiêu đề ấy mà ở bên TOPIC Hundai : " SF sao lâu xuống hạng quá nhễ? " .Điều này ko tổng quát như nội dung của bài báo ,lẽ ra cái này nên xoá mới phải chứ sao xoá cái tiêu đề đi sát nội dung bài viết .

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH
RE: Cho e ý kiến ý cò 1 tí ạ !

Bác ơi 2 bài nội dung giống hệt nhau (chỉ khác mỗi cái tiêu đề) nên theo qui định bài nào post sau sẽ cho về bến .