Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Chào cả nhà ợ. Tình hình là em muốn mua nước làm mát loại màu hồng của Toyota chính hãng giá hợp lí tại SG. Em không muốn vào hãng vì biết sẽ bị lên máy chém.:(. Có bác nào biết chỗ bán nước này giá hợp lí thì cho em xin thông tin. Em cảm ơn các bác lắm lắm.

Hạng C
9/4/06
576
356
63
48
Quận 2
ra ngoài mua cho rẻ bác ơi, hiệu Abro hoặc Prestone là tốt rồi. Prestone hình như 230k/ bình 1 gallon (khoảng 3,5lít). Màu xanh hay đỏ giá cũng như nhau à. Bác mua ở khu An Dương Vương hoặc search trên mạng có mấy shop bán hàng giao tận nơi (tốn phí phí ship 10-20k mà khỏe, khỏi mất công xách xe đi)

• Like
Reactions: david1210
Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
ra ngoài mua cho rẻ bác ơi, hiệu Abro hoặc Prestone là tốt rồi. Prestone hình như 230k/ bình 1 gallon (khoảng 3,5lít). Màu xanh hay đỏ giá cũng như nhau à. Bác mua ở khu An Dương Vương hoặc search trên mạng có mấy shop bán hàng giao tận nơi (tốn phí phí ship 10-20k mà khỏe, khỏi mất công xách xe đi)
Ấy ấy... Nước đỏ với xanh là ko ổn đâu. Nước màu hồng của Toyota nó bền hơn mấy cái đó. Mấy thứ đó không nên pha lẫn vào nhau không là nó gây chuyện... Còn chuyện gì thì em chịu:D. Em chỉ muốn kiếm đúng cái nước hồng của Toyota thôi. Tại ghét cái vào hãng chặt chém vô tội vạ. Xe máy em đi bảo trì HEAD Honda nè. Châm thêm chưa được 50ml mà chém em 10k trong khi em mua nguyên chai có 30k. Ô tô chắc chém còn kinh hoàng bạt vía hơn...

Hạng C
9/4/06
576
356
63
48
Quận 2
ôi em ko nói bác trộn lẫn màu xanh với màu đỏ đâu, xe xài màu đỏ thì châm đúng màu đỏ thôi. còn màu hồng Toyota thì em chịu. em chỉ biết trên thị trường có 2 màu xanh đỏ thôi à hihi