Hạng B2
30/5/13
133
56
28
Xe em hôm vừa rồi đang chạy thì tự dưng báo đèn ắc qui, sau đó đồng hồ báo nhiệt độ làm mát báo maximum, xe hơi rung. May vừa chạy tới nhà. Em kiểm tra thì cái pu li nhựa bị hư ( Như hình ảnh). Các bác cho em hỏi mua cái pu li này ở đâu ạ?.

Attachments

Hạng D
31/3/10
1.634
984
113
Sì Gòn
vô hãng chắc cú ở ngoài tuy giá có hợp lý nhưng họ không chuyên dòng xe mình đang sử dụng
Hôm trước e mới vô hãng thay cao su càng A

Hạng B2
30/5/13
133
56
28
Em sáng nay mới chạy ra Sáu Chiêu (ngã ba Đinh Bộ Lĩnh - Điện Biên Phủ) mua rồi, 200k và về tự thay luôn, tối nay chạy ngon lành. Cửa hàng Sáu Chiêu bán rất nhiều phụ tùng xe ford, mazda... nha các bác.

• Like
Reactions: chickbong
Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
Em sáng nay mới chạy ra Sáu Chiêu (ngã ba Đinh Bộ Lĩnh - Điện Biên Phủ) mua rồi, 200k và về tự thay luôn, tối nay chạy ngon lành. Cửa hàng Sáu Chiêu bán rất nhiều phụ tùng xe ford, mazda... nha các bác.
Sáu Chiêu nầy bán đồ uy tín ko bác ơi. E cũng Ford

Hạng B2
30/5/13
133
56
28
Sáu Chiêu nầy bán đồ uy tín ko bác ơi. E cũng Ford
Cái nầy em không biết bác ơi, bữa đó em đi hỏi các gara đoạn Ung Văn Khiêm thì được thợ ở đó chỉ ra Sáu Chiêu nên em mới biết thôi. Chắc nhờ các bác trên OS cho thêm thông tin.

Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
Cái nầy em không biết bác ơi, bữa đó em đi hỏi các gara đoạn Ung Văn Khiêm thì được thợ ở đó chỉ ra Sáu Chiêu nên em mới biết thôi. Chắc nhờ các bác trên OS cho thêm thông tin.
E mới nhà bạn mua giúp cái lọc nhớ. Hic... Nó bán có 45k. E run trym quá. Ko biết nên dùng hay mua cái khác