Tập Lái
30/5/20
3
1
3
24
Cho em hỏi về CLA45S 2020 khi nào bán tại Việt Nam?

Hi các bác. Em mê dòng CLA của mer đã từ lâu, nay thấy ra bản 2020 quá đẹp, theo em tìm hiểu thì Việt Nam mình chưa về chiếc nào thì phải ạ

Với lại các bác có ai nhắm dc giá của em nó về ra biển tpHCM luôn khoảng bao nhiêu không nhỉ

Với lại không biết là độ rộng của nó nằm ở khoảng mấy con sedan hạng C không các bác?

Mong các bác chia sẻ ạ

Cho em hỏi về CLA45S 2020 khi nào bán tại Việt Nam?

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: TicoHQ
Tập Lái
12/5/20
16
5
3
33
K hiểu tại sao thằng mẹc để 2 cái màn hình nhìn rời rạc vs bảng táp lô v nhỉ, tích hợp vào như audi nhìn gọn gàng và sag hơn nhìu chứ

Tập Lái
30/5/20
3
1
3
24
K hiểu tại sao thằng mẹc để 2 cái màn hình nhìn rời rạc vs bảng táp lô v nhỉ, tích hợp vào như audi nhìn gọn gàng và sag hơn nhìu chứ

phân tách rõ ràng để tránh bị rối loại thông tin của 2 bên bác ạ

Tập Lái
30/5/20
3
1
3
24
xác nhận là chiếc này đẹp
chiếc này nhập nguyên chiếc từ Đức về, nên giá dự sẽ không rẻ

với dòng CLA45S hiệu năng cao này, chắc cũng >2.5 tỷ
nhưng do dòng A35 chưa bán được nhiều, nên CLA chắc chưa về sớm đâu

https://www.mercedes-benz.com.vn/vi...-benz-cars/models/a-class/sedan-v177/amg.html

View attachment 2233352
em nghĩ giá cũng chỉ tầm hoặc cao hơn con CLA45 đời trước thôi bác ạ

nếu mà vn lắp thì chắc còn lâu nhưng em nghe nói order về vẫn dc

Hạng C
24/1/17
649
207
43
View attachment 2242605

Hi các bác. Em mê dòng CLA của mer đã từ lâu, nay thấy ra bản 2020 quá đẹp, theo em tìm hiểu thì Việt Nam mình chưa về chiếc nào thì phải ạ

Với lại các bác có ai nhắm dc giá của em nó về ra biển tpHCM luôn khoảng bao nhiêu không nhỉ

Với lại không biết là độ rộng của nó nằm ở khoảng mấy con sedan hạng C không các bác?

Mong các bác chia sẻ ạ

View attachment 2225394

*Ảnh minh họa
Ra hãng đặt bác ơi

Hạng D
15/11/13
3.849
4.669
113
em nghĩ giá cũng chỉ tầm hoặc cao hơn con CLA45 đời trước thôi bác ạ

nếu mà vn lắp thì chắc còn lâu nhưng em nghe nói order về vẫn dc
Động cơ AMG chỉ được các kĩ sư tại Affalterbach hoàn chỉnh và ráp vào xe thôi chứ không được ráp ở VN đâu.

Bác chủ ghiền quá mua CLA45 cũ chạy trải nghiệm đi rồi xem có muốn mua về không nhé. Em thấy nhiều người đặt về xong bán lại lắm do không hợp nhu cầu sử dụng. Nó là siêu xe giá rẻ nên phải đi như siêu xe chứ đi lại hằng ngày rất chán.

Hạng B2
12/1/17
165
189
43
38
Mấy chiếc này nhìn thấy thích chứ đi hằng ngày chịu không nổi đâu. Em lúc trước cũng tính mua gla 45 amg mà test drive xong con vợ nó chốt luôn e250

Hạng F
3/10/15
9.840
12.109
113
CLA bao đẹp rồi.
Đẹp nhất nhì nhà Mẹc ấy.
Nhưng đa số mấy xe đẹp thì người ngồi chả bao giờ thoải mái chút nào.
Trước em mê lắm nhưng mua thấy phí quá nên thôi.
Mất công gia đình du lịch ngồi lại khóc la rần rần.
Mấy con xe trông cù lần lại ngồi thoải mái hơn hẳn.