Tập Lái
17/8/15
31
12
8
33
tinh hình là cuối tháng này gia đình có chuyến thăm bộ đội ở trung đoàn 9 sát bên chợ xuân đà, nhờ ae tư vấn giúp em đi đường nào thuận tiện ạ, em xuất phát ở cầu Nguyễn Tri Phương quận 8.... P/s: em chạy xe tập lái ạ.

Hạng B2
7/10/14
163
133
58
44
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác cứ đi cao tốc SG-LT-DG --> Quốc Lộ 1 (Qua Long Khánh --> Thẳng tiến Xuân Đà --> Đến chợ Xuân Đà rẻ phải vào)

Lưu ý:
  1. Chạy đúng tốc độ, lưu ý biển báo
  2. Đoạn xuống cao tốc, đi quốc lộ 1 qua Long Khánh và Xuân Lộc lưu ý biển cấm vượt
  3. Và mình thấy cũng không nên vượt, vì đoạn này xe đông lắm nên vượt rất nguy hiểm
  4. Chạy từ tốn, đúng đường, biển báo thì XXX cũng chỉ nhìn và tức thôi...
Chúc bác có chuyến đi vui vẻ.

Thân.

Hạng B1
18/7/15
77
98
18
Bác cứ đi cao tốc SG-LT-DG --> Quốc Lộ 1 Ra khỏi cao tốc đổ đèo mẹ bồng con 60km/h hết đèo 80km/h đoạn nào có phân cách cứng được chạy lane trong. Tới long khánh ngay cua heo rẻ Hồ thị hường ra xuân phú đoạn đường này 40km/h lưu ý đúng tốc độ vì ưa bán, ra lại quốc lộ một chạy 80km/h chạy khoảng 3km lưu ý có cấm biển thị trấn ở đây nhà cửa va91ng hoe và cấm biện thị trấn nên không để ý là ăn tốc độ qua khỏi thi trấn vi vu 80km/h. chú ý lane vì CA đồng nai thì ưa bán len đoạn Long khánh ra đến bình thuận. Tời xuân đà nhà mình cần đi đâu mình chỉ tiếp.

Tập Lái
17/8/15
31
12
8
33
Cám ơn hai bác nhiệt tình hướng dẫn, em mới lấy bằng hồi đầu tháng, sẳn có dịp thăm thằng em vợ đang đóng quân trên đó nên bàn với gia đình thuê xe tập lái đi luôn ạ... lần đầu lái xe đi xa vậy nên hồi hộp quá. Với lại nghe danh xxx dn nên hơi ớn