Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Màu sáng như vậy khó vệ sinh và nhanh dơ lắm, nên chọn màu tối tối cho nó đỡ ngứa mắt hehe. Nhà e có trẻ em,,,,,, :)

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng D
30/3/09
1.112
1.196
113
Chả liên quan, nhưng volang em Ertiga đẹp thật
Cái phanh tay em nó lùi ra sau cũng gon cho khu cần số, đẹp hơn Mit Xpander, nhưng mất không gian hộc để đồ giữa cũng bất tiện khi sử dụng, ca bin sẽ bị bỏ đồ bừa bãi

Hạng F
4/1/08
8.297
111.476
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Tháo ra bọc lại ko bao giờ bằng nguyên bản được, nhất là mấy cái chỗ gập ra gập vào, hoặc bị bót quá hoặc lỏng quá, luôn luôn là như vậy.
Mình vẫn hóng em Livina với da nguyên bản và 4 thắng đĩa...
Em ertiga này hàng 2 ko hạ được ghế giữa xuống làm tỳ tay là thiếu sót rất lớn, đi xa ngồi mỏi, con nít ko leo từ hàng 2 xuống hàng 3 được.
Xe em đời 2015 mà hàng 2 có bệ tỳ tay rồi mà.

Hạng B2
5/8/14
475
524
93
48
Làm thế lại phải thêm 1 bộ cơ gập, làm tăng giá thành, trong khi nó đang muốn cắt bớt cái nào hay cái đó để giảm giá mà bác, bọc da vào nhìn sang hẳn con xe, em mà mua thì chắc chắn cũng bọc lại, hy vọng đời 2020 sẽ có thêm cái khởi hành ngang dốc nữa là ổn, cái này nên là những trang bị an toàn cơ bản trên xe
Hiện tại em này, bác dùng số L (đừng dùng số D) khi khởi hành ngang dốc là ok, nhả phanh, nhấn ga nhẹ, xe cứ từ từ tiến lên, khỏi lo tuộc dốc.

• Like
Reactions: 7800II