Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Thưa các Bác và anh em VCC - tối hôm chúa nhật vừa rồi ( khoảng 11pm 22/12/2013). Em đi qua trạm cân Dầu dây ( Hướng từ Bắc Vào nam- Em đi LK về), khi vừa qua khỏi trạm cân khoảng 200m bắt đầu vào điểm cua phải, trước xe em là con xe Honda CRV, trước xe CRV là con TAXI nhỏ màu vàng, trước con TAXI là xe tải trung, đang bon bon thì đột nhiên con xe TAXI màu vàng đỏ đít gần như dừng lại, phía trước không có chướng ngại vật gì cả (do vào cua nên em nhìn thấy khá rõ). Tức mình em vượt phải và........... hehhe - qua khỏi TT. Trảng Bom, gần hết dải phân cách cứng thì toét toét.. Vợ em bảo Sao vậy nhỉ - Em tinh tướng " Vô tư đi - không có gì phải lo"
EM xuống xe - Cháo Sếp em bị lỗ gì vậy sếp - Xe anh chỗ nọ chỗ kia vượt....Mịa nó xong phim rồi. Anh có biết lỗi này phtaj 2tr7, giữ bằng lái 60 ngày, học lại lý thuyết......
Em chỉ viết bào này cảnh báo các Bác và AE VCC cận thận chim mồi ( Em khẳng định chim mồi là con xe TAXI vàng - Vì em về nhà nghiên cứu kỹ CAMERA hành trinh). Năm hết tến đến rồi - cận thận nhé các Bác
(Em chủ quan vì ngay lúc vào điểm cân đã có 1 trạm rồi - và góc cua trái ngay cây xăng cũng không có trạm)

Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
51
Saigon
Rồi sao bác Nghĩa , có ký biên bản không ? Vậy là trạm Suối Tre rùi hé bác ... giống em cách đây 2 tháng ... huhu
Lưu ý : trên dọc QL1A đoạn Đồng Nai, tất cả các bác xe ôm điều có số điện thoại của XXX hết ... khi có xe vi phạm thì alo trạm để kiếm tiền % đó ??? Chiêu này khá nguy ...

Hạng D
17/4/06
1.429
15
38
55
vậy là xxx ĐN đã triển khai trên diện rộng chiêu "chim mồi" này rồi, tết nhất đến nơi, sẽ có rất nhiều bác tài hao lúa đây,

Hạng B1
21/11/13
55
5
8
Em vừa rồi bị ép làn không qua được ngay Đài Liệt Sĩ Thủ Đức. Đưa nó 5 xị chê ít, phải bơm thêm 5 xị nữa là 1 chai. Về Hàm Tân bị tốc độ 68/50 mới đóng cho Đảng và nhà nước 2.5 chai nữa. 1 ngày bị 2 lần hết 3.5 chai, chưa kể chi phí đi lại.

Hạng B1
4/10/10
55
32
18
HCM
www.smartdecor.vn
Em cuối tuần rồi cũng vừa bị xxx Bình Phước bắn tốc độ ngay thị xã Đồng Xoài 60/50, không biết sẽ đóng phạt bao nhiêu nữa.

Hạng C
20/1/11
682
420
63
Sao xui thế, chủ nhật tuần trước em cũng dính cái bẫy đèn đỏ ngay đường Trường Chinh. Mịa, ngay ngã 3, cái đèn đỏ không có số gì cả, mà từ vàng qua đỏ nó tắt chắc mấy giây, 2 xe chạy qua mà nó vẫn chưa đỏ. Em cứ tưởng cái này là đèn vàng chớp chớp thôi, em và 1 bác chạy 50 chỗ phía trước nữa, lúc này cũng 10h khuya, vừa qua mấy xxx mừng như mở cờ, thổi cả 2 vào. Em hỏi lỗi gì, anh ấy bảo vượt đèn đỏ. Em tính cải lại mà quay lại nhìn nó đỏ mịa nó rồi, anh ấy hù dọa em nào là 1t7, giam bằng 60 ngày. Em dúi 1tr, anh ấy cầm và bảo đi đi.

Tập Lái
20/9/11
34
0
6
Các bác nào từ SG đi ngã 3 dầu Giây đừng đi QL1 nữa, đi hướng cao tốc LT-DG, đến 51 thì đi đường 769 về DG, đường đẹp, lộ trình thông thoáng,,,