Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
12/12/05
26
0
0
RE: Chưa có thông tin test Innova: Lạ nhỉ?!

Mấy thằng TO VN đéo mịa thiệt, nhìn trong hình thấy cần số coi được vậy mà ráp ở VN thì giống như ...ac. Không hiểu tụi nó xem người tiêu dùng VN như thế nào ?

Hạng B2
26/12/05
132
11
18
51
Hà Nội

Trích đoạn: quangoto

Nhờ INNOVA, em bắt đầu thấy ghét TO VN. Bọn nó cứ làm như ae mình không biết j ấy.
Đây chỉ là cảm giác của cá nhân em. Có j mong các bác bỏ qua.

hôm trước ông bạn tôi có hỏi tôi tư vấn cho việc mua xe 07 chỗ
lúc trước tôi có nói với nó là: INOVA mới ra đây tôi thấy cũng hay hay
Nhưng sáng nay tôi lại đưa nó lại đi mua Ford Everest D:
vùa đi ăn khao về " mỏi hết cả hai đầu gối" hehehhehe

Hạng B1
15/7/05
69
0
0

bao giờ toy VN đưa về mẫu Avensis Verso hoặc là Previa thì lúc đó hẵng so sánh với Grandis
toy VN vẫn coi thường khách hàng VN khi đưa vào một mẫu AUV như Innova mà lại đem so sánh với Grandis

Tập Lái
17/1/06
5
0
0

em thấy innova trông như cái xe con cóc trên lạn sơn vậy
các bác phân tích lại làm em càng ghét thêm cái tụi này

Tập Lái
20/1/06
36
2
0

số xe bán được sẽ cho biết là các bạn đánh giá đúng hay sai , đợi độ 1 tháng nữa thôi

Hạng B2
30/7/04
412
24
18
Sài Gòn

Trích đoạn: BMW3 FAN

số xe bán được sẽ cho biết là các bạn đánh giá đúng hay sai , đợi độ 1 tháng nữa thôi

Số người nắm được thông tin về xe như AE ta mà có tiền để mua xe mới nữa (ĐK cần và đủ) là không nhiều. trong khi lớp người có tiền nhưng có ít hoặc không có thông tin đầy đủ chính xác thì nhiều lắm các bác ơi. có như thế thì bọn ToVN mới sống tới ngày hôm nay, chứ ai cũng phân tích cặn kẽ như AE ta thì mọi chuyện sẽ khác. Nhưng dù sao chúng ta vẫn là những người bắn phát pháo đầu tiên cảnh báo mấy nhà sản xuất xe coi thường người tiêu dùng VN.

Theo em TO VN cũng sẽ vẫn bán được Innova chí ít thì cũng gần bằng Zace. Không cần chờ KQ bán xe đâu, chúng ta cũng có thể thấy được. Bây giờ Innova có bảng số lẫn chưa có Bsố cứ chạy nhan nhãn ngoài đường (càng ghét thì càng gặp nhiều thế mới đau chứ) trong khi cái thằng gì của KIA (quên tên rồi....à Canival) tìm hoài chả thấy đâu để coi mặt mũi nó thực tế ở ngoài ntn.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: vroto4u
....
Innova là "dự án toàn cầu" gì mà "Tiêu chuẩn khí xả" lại là Euro step II. Có phải là Euro II không nhỉ. ....Nếu đúng thế thì quá tệ, Fiat albea, Mit Lancer Gala đều đạt Euro III. Ở Âu Mỹ mà Euro II thì chỉ có đem vào trong hang núi mà chạy.
Vậy Innova chỉ là dự án "Toàn ĐNA hoá" mà thui.
Bác Innova và bác Mienhinh chưa trả lời câu này cho bác Vi Rô to à?

tom
Hạng B2
3/12/04
105
0
0
trai dat

Các Bác cứ "con cú" tôi hỏi-thống kê lại thấy hỏi 10 chú thợ gara thì mười chú nói TOY lành-ít hỏng, điện-máy-đồ dễ thay, dễ sửa.
Vấn đề là Innnova 29K thì Jolie phải < 25 Hoặc thay bằng mẫu mới zinger; Các em khác như ViT < 18K; Ter< 21K. Đây là thực tế thị trường xe hơi VN.
Khi đấy thì AE ta được nhờ. Nếu xét ở khía cạnh này thì TOY có công đấy chớ.

Hạng B1
21/7/04
84
8
8

Trích đoạn: Kurt Cobain

bao giờ toy VN đưa về mẫu Avensis Verso hoặc là Previa thì lúc đó hẵng so sánh với Grandis
toy VN vẫn coi thường khách hàng VN khi đưa vào một mẫu AUV như Innova mà lại đem so sánh với Grandis
Khi nào Toyota bán Innova ở giá ~40K thì bác háy nói như vậy...

Status
Không mở trả lời sau này.