Bạn đã mua một sàn gỗ tự nhiên, thảm, sàn gỗ công nghiệp hoặc sàn nhựa vinyl mới đẹp cho ngôi nhà của mình. Tuy nhiên, trước khi bạn có thể tận hưởng căn phòng được thiết kế lại của mình, bạn phải lắp đặt sàn một cách chuyên nghiệp. Mặc dù không có nhiều việc phải làm, nhưng thực hiện các bước thích hợp để chuẩn bị cho nó là điều cần thiết. Chuẩn bị lắp đặt sàn đúng cách sẽ giúp quá trình lắp đặt diễn ra nhanh chóng, suôn sẻ và đảm bảo bạn đã sẵn sàng cho sàn nhà mơ ước của mình. Để giúp đỡ với quá trình này, các chuyên gia tại Sàn Đẹp. đã viết ra một vài điểm về cách chuẩn bị cho việc lắp đặt sàn mới với chúng tôi. Sử dụng điều này để giúp bạn tìm ra bất kỳ vấn đề nào hoặc đặt bất kỳ câu hỏi nào.

Nhận thông tin liên quan đến sàn

Trước khi bạn nói chuyện với bất kỳ chuyên gia nào, điều quan trọng là bạn phải xác định những phòng bạn muốn lát sàn. Tìm ra loại sàn mới bạn muốn trong mỗi phòng đó. Nền bê tông hay gỗ dưới sàn mà chúng ta sẽ lắp đặt? Có cần thay sàn phụ không? Bạn có muốn giữ lại tấm nền hiện có của mình không? Có lớp lót dưới sàn hiện tại không? Trả lời được những câu hỏi này sẽ giúp bạn lựa chọn loại sàn phù hợp dễ dàng hơn và quá trình lắp đặt cũng dễ dàng hơn đối với chúng tôi.
Tham khảo báo giá tại: https://sango.us/bao-gia
Đặt lịch hẹn với chúng tôi

Khi bạn đã có ý tưởng về các phòng muốn thi công và kiểu thẩm mỹ sàn ưng ý, hãy gọi điện hoặc đến showroom của chúng tôi và đặt lịch hẹn nhân viên dự toán đến tận nhà để lấy số đo chính xác.

Chọn loại ván sàn mà bạn chọn

Khi bạn đến phòng trưng bày của chúng tôi, sau đó bạn sẽ cần phải chọn loại ván sàn mà bạn muốn trong nhà của bạn. Chúng tôi có nhiều mẫu khác nhau để lựa chọn và bạn thậm chí có thể mang các mẫu về nhà để xem chúng trông như thế nào trong phòng của bạn. Đây là lúc bạn sẽ xác định được chính xác loại sàn và màu sắc mà bạn muốn trong ngôi nhà của mình.

Kiểm tra và phê duyệt báo giá cuối cùng

Sau khi bạn quyết định chọn một loại sàn cụ thể, công ty ước tính của bạn sẽ gửi cho bạn báo giá cuối cùng bao gồm toàn bộ chi phí của quy trình để bạn phê duyệt. Khi đã duyệt mọi thứ, bạn có thể gọi điện hoặc đến showroom ván sàn của chúng tôi và đặt cọc để tiến hành đặt hàng.

Cung cấp các hướng dẫn cần thiết

Khi đơn đặt hàng của bạn đến, nhân viên đặt lịch của chúng tôi sẽ gọi điện cho bạn để đặt lịch bảo ôn. Nếu bạn cần hoàn thành việc cải tạo hoặc di chuyển đồ đạc, nhân viên lên lịch của chúng tôi sẽ có thể đáp ứng cho bạn và cho bạn đủ thời gian để hoàn thành dự án của mình trước khi chúng tôi lắp đặt sàn. Chỉ cần nhớ thông báo cho chúng tôi để toàn bộ quy trình có thể diễn ra suôn sẻ và chúng tôi có thể cung cấp cho bạn ước tính chính xác về tiến trình.

Đã đến lúc lên sàn mới!

Bây giờ là thời gian cho một sàn mới! Thợ lắp đặt của bạn đang ở ngay trước cửa nhà bạn, sẵn sàng lắp đặt sàn mới của bạn! Sau khi sàn mới của bạn được lắp đặt, bạn sẽ được gửi hóa đơn cho khoản thanh toán cuối cùng cũng như một gói giải thích cách chăm sóc tầng của bạn. Cuối cùng nhưng không kém phần quan trọng, hãy tận hưởng sàn mới của bạn!

Nếu bạn đang tìm kiếm một công ty sàn tại Hà Nội, Hải Phòng, Quảng Ninh, Nam Định, Bắc Ninh, Hòa Bình, Thái Nguyên, Phú Thọ, Đà Nẵng, Huế, Thanh Hóa, Nghệ An, Ninh Bình, Hà Nam … sau đó tiếp cận với chúng tôi tại Sàn Đẹp. Chúng tôi là một doanh nghiệp do gia đình điều hành với hơn hai mươi nhân viên. Đội ngũ quản lý và nhân viên cố gắng tiếp tục xây dựng dựa trên danh tiếng làm việc chăm chỉ, dịch vụ tận tâm và tay nghề chất lượng. Chúng tôi cung cấp nhiều loại sản phẩm ván sàn. Cho dù bạn đang ở trong thị trường gỗ cứng, gỗ công nghiệp, thảm trải sàn, ván sàn nhựa SPC, gạch nhựa vinyl cao cấp, tấm vinyl, gạch men, hoặc thảm, chúng tôi có nhiều lựa chọn về từng loại với nhiều thương hiệu.
Tham khảo thêm: https://sango.us/san-ngoai-troi-gia-re