Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
otosaigon nói:
Chào các bác,

Qua đánh giá chương trình hợp tác bảo hiểm AAA & OS trong thời gian vừa qua, tuy chưa xuất sắc nhưng nếu có các vấn đề khiếu nại khiếu kiện liên quan đến dịch vụ bảo hiểm AAA đều được nhân viên xử lý và bồi thường theo yêu cầu khá tốt trên OS. Riêng OS sẽ có 1 chuyên viên sẽ sử lý các yêu cầu, khiếu nại dành cho các thành viên OS và sự đảm bảo hỗ trợ tối đa từ ban giám đốc AAA đối với các thành viên OS sử dụng dịch vụ AAA.

Nhân sự kiện OS 10 năm và AAA cũng là nhà tài trợ, bên OS có yêu cầu đưa ra gói đặt biệt giảm giá như sau:

1-Các thành viên OSPD, HT/HP sẽ được giải 30% còn các thành viên OS sẽ được giảm 25% (theo gói bảo hiểm 2 chiều)

2-Để ưu tiên cho các hoạt động của chi hội nên việc nhận coupon giải giá 25% sẽ phải đăng ký từ các chi hội chính thức của OS.

3-Các copon giảm 30% dành cho các OSPD, HT/HP sẽ có thêm mọc của công ty OS và có số series từ 001-100.

OS cũng sẽ làm thông báo chính thức lên OS và mong các bác HT/HP làm thông báo đến box chi hội để các thành viên đăng ký nhận coupon giảm giá.

Cảm ơn sự hỗ trợ của các bác .
[:O]

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Hiện bác Toy : đang giữ 30 phiếu giảm giá

Em giữ 20 phiếu - các bác k/tra xe sắp hết hạn bảo hiểm thì liên lạc để nhận phiếu nha.

Brgds,
Kevinthai

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Ai da, chương trình này thôm quá. Bên em đang thương thuyết ký hợp đồng hơp tác với A A A, vậy có hữu sự gì thì đưa về bên em giải quyết hết à.