Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Dear các mợ, các bác,
Em xin copy thông báo của bác Lơ:

Nhằm thực hiện chủ trương của Chính Phủ và Uỷ Ban An toàn giao thông Quốc gia về việc tăng cường xã hội hoá trong công tác tuyên truyền, giáo dục pháp luật trật tự an toàn giao thông và xây dựng văn hoá giao thông.

Diễn đàn Otosaigon phối hợp cùng Uỷ Ban An toàn giao thông Quốc gia tổ chức chương trình “Ngày hội đồng hành cùng an toàn giao thông” nhằm tuyên truyền và vận động thành viên OS tham gia hưởng ứng chương trình.

Thời gian: 8:30 – 11:00
Ngày : 07/02/2015 (Thứ Bảy)
Địa điểm : KIA Phú Mỹ Hưng – 314 Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP.HCM

Chương trình cũng sẽ là cơ hội để các thành viên gặp gỡ, giao lưu, diễu hành và cùng nhau tuyên truyền, thể hiện sự nhiệt tình và tinh thần chấp hành ATGT của toàn thể thành viên diễn đàn OS.

Các thành viên tham dự vui lòng đăng ký ở đây trước ngày 04/02/2015 để BTC sắp xếp và chuẩn bị chương trình.

Mong hẹn gặp các bác.

[BCOLOR=#ffffff]PS: [/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]- Các thành viên đăng ký tham dự vui lòng cung cấp size áo của mình để BTC tặng áo lưu niệm. [/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]- Thành viên nên mặc đồng phục của chi hội mình khi tham gia chương trình.[/BCOLOR]

[BCOLOR=#ffffff]- Sau buổi lễ ký kết và diễu hành anh chị em chi hội sẽ tập trung tại một quán cà phê để chém gió luôn ạ.[/BCOLOR]

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Poorguy - XL nam
Tầm 10 xe và hơn thế nữa.

Hạng C
9/9/14
930
1.068
93
39
sherlock84 XXL(nếu ko có thì XL, nói chung là cứ cho em cái size max :p)
Hi vọng lần này không bị bể show ko lại mất uy tín quá...

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Hưởng ứng phong trào, tham gia meeting - diễu hành, nhận áo kỷ niệm đê các bác, các mợ ơi.

1. Poorguy - XL (M)
2. tranguyen - XL (M)
3. sherlock84 - XXL (M)
4. ...

Lưu ý: khi tham gia nhớ mang theo bộ đàm nhé.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
@sherlock84: Nếu thích đi off với hội nhiều thì sắm bộ đàm đi bác, còn bây giờ em mượn giúp cho.
@All: Có vẽ thành viên hơi "nhót" hay sao ấy nhể. Xách xe ra đánh 1 vòng kiếm lấy cái áo về mặc mà hông thấy ai tham gia.

• Like
Reactions: Daobangson
Hạng C
9/9/14
930
1.068
93
39
@sherlock84: Nếu thích đi off với hội nhiều thì sắm bộ đàm đi bác, còn bây giờ em mượn giúp cho.
@All: Có vẽ thành viên hơi "nhót" hay sao ấy nhể. Xách xe ra đánh 1 vòng kiếm lấy cái áo về mặc mà hông thấy ai tham gia.
Vậy bác lụm giùm em 1 cái luôn. Bữa đó em gửi lúa lại cho bác luôn nhé.

• Like
Reactions: Daobangson