Tập Lái
8/5/09
17
0
0
43
Em mạn phép mở thớt này để thông báo cho bác nào đang chạy em Mẹc mà chưa được ưng ý về máy móc, gầm... thì đăng ký với Haxaco để đặt chỗ với chuyên gia người Đức để kiểm tra xe nhé. Lâu lâu mới có 1 dịp trong 1 tuần thôi, cụ thể như sau:
* 12 &13/12/2011: Haxaco Võ Văn Kiệt, ĐT: 08 3752 8375
* 14,15 & 16/12/2011: Haxaco Điện Biên Phủ, ĐT: 08 3898 3417
Chúc các bác được như ý!

SPO confirmed
Hạng C
16/6/10
973
257
43
Lương Sơn Bạc
GLK.ESC nói:
kiểm tra có phí k anh?Free thì em chạy vô ktra:D
Bác phải phát huy tinh thần lá lành đùm lá rách,nhường cơm sẻ áo cho đồng bào của dân tộc mình,:Dhiiii!Xe bác kiểm tra ,bảo dưỡng bình thường thì các bác kĩ thuật nhà ta chơi được,để dành suất ấy cho bác Quang HLV ,...xem các chuyên gia xử lý thế nào,

Last edited by a moderator:
Tập Lái
8/5/09
17
0
0
43
SPO nói:
GLK.ESC nói:
Bác phải phát huy tinh thần lá lành đùm lá rách,nhường cơm sẻ áo cho đồng bào của dân tộc mình,hiiii!Xe bác kiểm tra ,bảo dưỡng bình thường thì các bác kĩ thuật nhà ta chơi được,để dành suất ấy cho bác Quang HLV ,...xem các chuyên gia xử lý thế nào,
Dạ em hoàn toàn đồng ý với bác SPO ạ :)

Hạng D
24/5/11
1.442
3
38
44
BarcelonaFC nói:
SPO nói:
GLK.ESC nói:
Bác phải phát huy tinh thần lá lành đùm lá rách,nhường cơm sẻ áo cho đồng bào của dân tộc mình,hiiii!Xe bác kiểm tra ,bảo dưỡng bình thường thì các bác kĩ thuật nhà ta chơi được,để dành suất ấy cho bác Quang HLV ,...xem các chuyên gia xử lý thế nào,
Dạ em hoàn toàn đồng ý với bác SPO ạ :)
đưa xe của bác Hờ Vờ Lờ này vào check thì chuyên gia sẽ có hành động vò đầu bứt tóc cho xem

Hạng C
13/7/11
647
23
18
HCM
SPO nói:
GLK.ESC nói:
Bác phải phát huy tinh thần lá lành đùm lá rách,nhường cơm sẻ áo cho đồng bào của dân tộc mình,:Dhiiii!Xe bác kiểm tra ,bảo dưỡng bình thường thì các bác kĩ thuật nhà ta chơi được,để dành suất ấy cho bác Quang HLV ,...xem các chuyên gia xử lý thế nào,

Em đội ơn các bác. Tin này em biết từ tháng trước dồi. Hihihi.
Em đăng ký danh sách số 1 nhá bác Baca ơi. Cho em suất sáng 15 ở Hàng Xanh. Chà chà... Chuyên gia Đức mà kiểm tra xe em xong chắc còn 5l/100km quá. Em cũng đang ngại sợ chuyên gia biết ở VN xe Mer đi bằng xăng pha dầu hôi để tiết kiệm thì ... Không biết ông chuyên gia Đức sẽ nghĩ gì? Em đố các bác đới!
:D:D:D

Hạng D
24/5/11
1.442
3
38
44
còn chỗ k bác?Cho e 1 phiếu.
Mà e hỏi lại cho kĩ.Là bảo duỡng free hay phải tốn thêm gần 4 chai để dc cái mác dc chuyên gia mer chăm sóc vậy?