Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Chào các bác,

Em hỏi vấn đề này hơi tế nhị nhưng rất nghiêm túc và mong các bác chia sẽ tí kinh nghiệm.

Chẳng là em vừa có xe và sắp tới em sẽ đưa F1 (3 tuổi) đi học buổi sáng lúc 7g30 và nhiều khả năng em cũng đón F1 buổi chiều... nếu mà trong khi đang chạy ở thành phố mà F1 cần đi vệ sinh (F1 nhà em không mặc tã nữa rồi) thì các bác xử lý sao? với lại nếu đang kẹt xe mà F1 nói "ba ơi con mắc tè..." thì em cũng đang lăn tăn cách xử lý...

PS: em thường xuyên đi Võ Thị Sáu 7g30-8g sáng nên phải lo xa

• Like
Reactions: ThanhPhongDHS
Hạng B1
29/1/14
50
51
53
Bác để thêm cái bô trẻ em,bên trong lót sẵn túi nilong ,1 hộp khăn giấy ướt và chai khử mùi nữa là đủ.

Hạng B2
18/11/14
328
256
63
38
Quận 9
babyanhvu.com
Vậy là mấy anh chị khg có kinh nghiệm nuôi con trai rồi.

Trong xe để vài chai nước suối đã sd hết là ổn áp.

Còn con gái thì phải dừng cho cháu xả chứ sao.
Em cũng giống bác cứ chai nước suối là xong ngay,an toan, tiện lợi không mùi ......

Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
F1 nhà em là con trai nên chắc thủ chai nước suôi 1.5L trong xe thôi, còn cái bô chắc để trong cốp phòng khi hữu sự...

nói vui chứ có khi nào các bác "nín đến mức không chịu nổi" khi kẹt xe không? hôm trước đi xe thằng bạn kẹt khúc Đồng Văn Cống gần 2 tiếng, em ngồi mà muốn xè ra tại chỗ

F1 nhà em là con trai nên chắc thủ chai nước suôi 1.5L trong xe thôi, còn cái bô chắc để trong cốp phòng khi hữu sự...

nói vui chứ có khi nào các bác "nín đến mức không chịu nổi" khi kẹt xe không? hôm trước đi xe thằng bạn kẹt khúc Đồng Văn Cống gần 2 tiếng, em ngồi mà muốn xè ra tại chỗ

Vậy thì xuống vệ đường làm luôn một bãi chứ anh.. Người ta tho6mg cảm mà.

Vậy thì bác phải thủ theo cái can nhựa 5 lít có cái to nhé .... mới vừa chai nước suối cổ bé lám :3dcuoigif:

Anh tính làm gì??? Tính nhét cái đầu vô luôn hả:3dcuoi:????

Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Bác đem theo cái bô thôi, nếu con bác mà mặc tã thì ok rồi, còn đăng này thì ko? Bác mà cho F1 tolet trên xe thì coi chừng ướt ra xe rồi thấm xuống sàn.. Nó khai chắc 1 tháng.

em mua cái bô để trong cốp rồi bác :D F1 nhà em bỏ tã ban ngày lâu rồi, chỉ tối ngủ mới mặc tã thôi...

• Like
Reactions: phatbinhduong