Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
44
Tp mang tên Bác
RE: Civic 2.0 mới lấy....

Civic có mấy bác lấy đi caravan qua bên Nào đạp được có bi nhiêu hà
Civic 2.0 mới lấy....

Hạng B2
8/11/07
189
1
18

Trích đoạn: lovemonster

Giờ thì đã hiểu vì sao tháng 10 Honda bán được hơn 500 chiếc các bác ạ.... Quả là 1 chiếc xe tuyệt vời!

Xe có thể vận hành 1 cách nhẹ nhàng em ái hoặc cũng có thể mạnh mẽ cứng cáp, lao vun vút đáp ứng mọi cảm xúc của chủ xe.

Các đường nét thiết kế tinh tế và trẻ trung, rất hợp với các bác U30.

Nói chung em hoàn toàn thỏa mãn khi bỏ ra hơn 600tr cưới em nó về!!!

Vote cho Civic 2.0 một phiếu!
hehe, tội nghiệp bác lovemonster, vậy là bác chưa bao giờ đi mer hay bmw rùi:D:D

Hạng C
11/3/07
798
2
0
39
Hà Nội
www.otosaigon.com

Trích đoạn: Mourinho
hehe, tội nghiệp bác lovemonster, vậy là bác chưa bao giờ đi mer hay bmw rùi:D:D
Bác ấy chỉ nói với giá 600 triệu thế là tuyệt. Không biết bác đi xe gì hay đi nhờ xe người khác, nhưng bác không nên nói như thế, vì với bác ấy và một số người thế là quá ngon.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
13/1/07
11
0
0
53

Bác giàu thì bác thấy thế chứ người ta có 600 cũng là cực rùi,người ta vui hãnh diện cũng phải, sao bác nói thế

Tập Lái
18/10/06
6
0
0

Chúc mừng bác Lovemonster vì con xe mới. Mình hạnh phúc và lạc quan trong điều kiện đang có là tuyệt rồi.
Tớ cho rằng mr mourinho chắc có vấn đề giới hạn về phạm trù thỏa mãn, dạng “văn mình vợ người” ấy mà.

Hạng B2
2/4/07
314
3
18
53
Thủ đô Hà Nội

Hay quá, em cũng đang đợi nhận xe Civic. Thấy bác Monster so sánh cả với RX330 làm em sướng quá. Gớm, mấy lần được ngồi thử cái Lếch Xù đấy mà sao em thấy nó im phăng phắc lại còn có cảm giác hơi say xe mới ghê chứ.

Tập Lái
28/1/06
40
0
6

Trích đoạn: Mourinho

Bác nói hơi quá, chỗ em cũng đầy BIM với Mer, em lạ gì đâu nhưng em đang nói cái vợ em chỉ mất 38K mà được như thế là em thấy hoàn toàn happy rồi!

Bác mới tội nghiệp vì bác sẽ suốt ngày phải chạy theo cái "không bằng lòng" của mình, sống thế mệt mỏi lắm!

Hạng D
22/11/05
1.037
57
48

chúc mừng bác lovemonster nhé, mình mua xe mà mình thích như vậy là nhất rồi. Ai nói gì thì kệ. E cũng kết Civic 2.0 lắm, but chắc phải đợi "chứng" kì này ổn định lại mới dám nghĩ tới.