Hạng B2
24/2/15
107
241
43
42
ỷ đông hiếp yếu hả.. chỉ có mấy thằng hèn mới làm vậy. Ngon thì chặn lại chơi luôn lúc đó 1 chơi 1. Đệch j qua rồi còn ghen ăn tức ở. Ngon dừng lại xử luôn. Trẻ trâu chơi theo trẻ châu. Qua rồi tức dái ỷ đông à. Ghét mấy thằng đông chơi hội đồng

Hạng B2
24/2/15
107
241
43
42
- Bên phải có đường sao không vượt cứ bắt người khác nhường cho mình! (CA bắt người ta sao)
- Nhá đèn liên tục (đi đường rất bực cái loại này).
Nói thẳng... chỉ có mấy thăng yếu sinh lý ng ta xin đường đếch dám cho qua vì khôg dám chấp nhận mình yếu sinh lý.

Hạng B1
27/6/12
69
61
18
Nói thẳng... chỉ có mấy thăng yếu sinh lý ng ta xin đường đếch dám cho qua vì khôg dám chấp nhận mình yếu sinh lý.

mạnh sinh lý sao không vượt phải đi, xàm lông

Tập Lái
26/9/15
35
37
18
54
Hồi trước tết 2016, kế bên nhà mình cũng có anh chàng chạy xe hai bánh, không biết va chạm giao thông sao với xe ô tô, hùng hổ đập hư bể xe ô tô, hôm sau công anh đến nhà bắt đi. Lúc ra tòa xử mới biết hành vi của anh này phạm vào 2 tội: Tổ chức chặn cướp xe không thành, và phá hoại tài sản có giá trị lớn gây hậu quả...
Kết quả là anh này đi tù 3 năm

Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
Pha đèn lắm thế, đèn led / xeon ánh sáng trắng nữa thì phải :(

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Nếu bác chủ threat muốn thì inbox cho tôi nhé,
Tôi sẽ sắp xếp tìm ra mấy người phạm tội trên xử lý theo pháp luật
Tìm ra rồi tổ chức 1 chầu nhậu, gặp gỡ, ra mắt làm quen, xí xóa. Ai cũng có phần lỗi của mình. Lỗi nhẹ chầu nhẹ, lỗi nặng chầu nặng. Xong!
Không có oánh nhau sao có bạn.
Xử lý theo PL mấy anh LS, CA và chánh án có lợi thôi.

Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Nhờ ls hoàn tất nhanh thủ tục tố cáo đúng qui trình và Bên CA ra quyết định thụ lý đơn tố cáo rầu các bác nhưng vì đang trong quá trình điều tra làm rõ hèn chi bác chủ k úp hình liên quan mà lặn sâu bác cao tay thật đấy , có quyết định khởi tố vụ án thì up lên cho ae coi nha bác Dũng:)