Thảo Luận Closed

Tập Lái
27/11/17
11
6
3
39
Closed

Chỉnh sửa cuối:
Chủ đề tương tự
Người đăng: h.hung
Người đăng: antoinevu
Người đăng: Pirate
Tập Lái
1/12/17
35
11
8
34
e mới lấy con cx5 cũng bị gạ gẫm, cơ mà nghĩ xe mới méo muốn tháo gì ra hết . đi 1 tg đã rồi tính, lên gặp ngay bài này . thôi méo phủ phiếc gì nữa @@

Tập Lái
27/11/17
11
6
3
39
Vì mới lấy xe nên e muốn làm luôn 1 thể bác ạ. Ai ngờ.... từ nay e xin cạch

Hạng B2
27/10/17
214
199
43
TP. Hồ Chí Minh
Chào các Bác,
Em mới lấy M3 2.0 đầu tháng 1 tại Mazda GV. Trước khi đem xe về em có đặt tại hãng dịch vụ phủ gầm xe với giá 6tr dù biết rằng giá cao hơn so với thị trường nhưng nghĩ rằng trong hãng sẽ uy tín và yên tâm hơn. Vô tình hôm đầu tuần em đi phủ sứ thân xe bên VN Car Care thì được báo là xe em chưa dc phủ hết gầm. Ngay hôm sau em đưa vào hãng ktra thì dc bộ phận kỹ thuật xác nhận đúng là xe em chưa được phủ hết gầm. Và nhận dc 1 câu trả lời tỉnh bơ rằng:" anh để xe lại bên em phủ tiếp cho".
Nếu ko vô tình phát hiện thì em ko biết mình bị qua mặt như vậy. Các bác có làm thêm dịch vụ gì trong hãng thì nhớ ktra kỹ tránh trường hợp như em nhé.
em cũng khoái cái món phủ gầm lắm nên lên diễn đàn nhờ các ac tư vấn
https://www.otosaigon.com/threads/phu-gam-chong-set-cho-xe-moi.8843330/#post-14761596
:D:D:D:D:D . cuối cùng em để zin xe mà chạy

Hạng C
13/3/17
752
278
63
làm quá cẩu thả lun, em khiếp làm ở hãng mấy cái này rồi, hôm nọ em lên hãng sơn sửa mà từ đấy mất niềm tin mà làm lại đắt, cũng biết làm tiền lắm đấy nên từ đấy giờ hơn 1 năm e không có phủ phiếc gì hết mà gầm vẫn ngon, e nói thật xe có chạy xa nhiều mà gầm như xe mới, e phát hiện một điều là đừng để nước ngập xe chứ chạy bình thường, kể cả trời mưa nước k bắn lên gầm đâu mà các bác lo, để xe cứ để nói khô ráo là ok, nếu để lâu một tháng hoặc hơn và thường xuyên mới sinh ra ẩm thấp ở chính chỗ đó gây hoen ố nhưng gầm xe thì k đến mức dễ hư hại như vậy,bác nào kỹ xe để lâu làm cái nâng xe hoặc cái bệ cho xe lên đó là ok k phủ phiếc gì cho tốn tiền.
p/s: xe e ở vùng giáp biển nhé