Tập Lái
17/4/18
4
0
1
39
Corola Altis bản 2018 thì trang bị hệ thống VSC và TRC cho tất cả mọi phiên bản, nhưng các phiên bản củ hơn không có. Vì lý do an toàn trên hết, mình xin hỏi các cao thủ có ai gắn thêm 2 hệ thống an toàn này, và đã sử dụng ổn định không?

Tập Lái
17/4/18
4
0
1
39
Độ thì được, quan trọng là bác chịu chi bao nhiu. sợ lên đề bài xong tụi em báo giá lại chạy mất ợ
Thì bác cứ báo đi, được hay ko được thì e sẽ phản hồi có gì đâu. Ngại thì inbox cũng được mà. Quan trọng là ổn định ko?

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Corola Altis bản 2018 thì trang bị hệ thống VSC và TRC cho tất cả mọi phiên bản, nhưng các phiên bản củ hơn không có. Vì lý do an toàn trên hết, mình xin hỏi các cao thủ có ai gắn thêm 2 hệ thống an toàn này, và đã sử dụng ổn định không?
Nói bác nghe mấy cái đồ độ vào nó lỡm lắm bác chịu đc độ an toàn của nó ko? Chính vì vậy ai cũng mua xe có sẵn chứ ít ai độ vì theo tiêu chuẩn của hãng

• Like
Reactions: Quocbaoxddd
Hạng B2
1/12/14
165
177
43
Cùng đời, miễn chưa All New là độ chính hãng đc hết
Chống trơn trượt liên quan đến bộ điều khiển trung tâm, hệ thống phanh/thắng , hệ thống ABS , hệ thống dây điện từ công tắc đến hộp, v....v.....

Vật tư chính hãng hết đống đó e nghĩ ko dưới 5.000 $

Nếu may mắn bộ khiển trung tâm có sẵn chức năng trong bộ nhớ thì, chỉ việc cắm test stream kích hoạt thì đỡ khoản đầu tư hộp khiển ESP/VSC

Quan trọng hơn cả là các bác có chịu chi hay ko, và việc độ có khả thi hơn việc bán chiếc cũ bù thêm tiền mua chiếc đời cao hơn ko thôi.
Chính vì vậy nên ít ai làm việc này.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Bán cũ mua mới, ai mà đi độ mấy thừ nầy :cool: