Hạng B2
25/3/07
129
0
0
Em đang cần mua em Vit này để đi làm, bác nào bán hú em phát nhé. thanks

Hạng B2
18/7/04
275
4
18
Hà nội
RE: Có Bác nào bán Vịt ko?

Thông tin từ đại lý Su. Su đã ngừng lắp Vit để chuyển sang mẫu xe mới vào năm 2008. Hiện tại hãng Su chưa tiết lộ sẽ là xe gì.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.220
113
www.phindeli.com

@sushi3t: em đang định đổi lên 7 chỗ để đi chơi cả gia đình lớn ... nhưng vẫn còn lăn tăn.

Hạng B2
20/7/06
134
0
0
41
tphcm

Trích đoạn: pleluu

Thông tin từ đại lý Su. Su đã ngừng lắp Vit để chuyển sang mẫu xe mới vào năm 2008. Hiện tại hãng Su chưa tiết lộ sẽ là xe gì.

Thông tin là : đã ngừng sản suất Vịt,chuyển qua sx APV,2008 sẽ cho ra lò New Sweep (Hic,sai chính tả rùi,hông nhớ,nhưng ai cũng hỉu mà ^^)
Chiếc này ở nước ngoài rất ngon: lái điện, túi khí.....nói chung rất đẹp,còn dzia VN thì hông biết,giá khỏang 27 sấp

Hạng C
1/3/07
742
7.809
93

Trích đoạn: thesky903

Trích đoạn: pleluu

Thông tin là : đã ngừng sản suất Vịt,chuyển qua sx APV,2008 sẽ cho ra lò New Sweep (Hic,sai chính tả rùi,hông nhớ,nhưng ai cũng hỉu mà ^^)
Chiếc này ở nước ngoài rất ngon: lái điện, túi khí.....nói chung rất đẹp,còn dzia VN thì hông biết,giá khỏang 27 sấp
Swift, nói lộn nói lại, ai mà biết hết mọi thứ trên đời, nhất là những thứ không mấy quan trọng như tên xe thế này! ;) Hiểu là OK rồi!
À mà "mau lẹ" với "lướt nhanh" thì cũng "sêm sêm" thôi hỉ!

Last edited by a moderator: