Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
18/6/07
661
36
28
em cần tìm hiểu về diện eb5 và lang thang trên mạng thì thấy 2 công ty này có vẻ om sòm nhất nhưng uy tín và chất lượng thực sự thì ko biết ra sao.?!có bác nào có gia đình hay bạn bè đã đi thành công chưa? xin chỉ giáo giúp em với
cảm ơn các bác

Hạng B2
13/10/10
127
6
16
49
10o20 N, 107o04 E
ý bác chủ muốn hỏi thông tin về người thật, việc thật chứ quy trình.. này nọ thì cứ đến thẳng cty nghe tư vấn cỡ 1h là rõ hết.

nhưng về nguyên tắc thì thông tin về khách hàng đều được bảo mật nên không hỏi thẳng các cty này được.

chỉ biết nếu tham gia mất đứt khoảng 2 tỏi tiền phí, còn xác suất thu hồi được 500k kia thì hên xui, tuỳ dự án.

Hạng D
28/9/05
1.613
68
48
53
TP mang tên Bác.
Việc tìm dự án EB5 bên Mỹ là không khó. Bác sẽ chứng minh tiền sạch của mình và chuyển đi như thế nào mới là vấn đề! Vì việc chuyển tiền khá phức tạp nên thành công không dễ dàng!

Hạng F
5/3/10
5.995
31.289
113
xegicungme nói:
Việc tìm dự án EB5 bên Mỹ là không khó. Bác sẽ chứng minh tiền sạch của mình và chuyển đi như thế nào mới là vấn đề! Vì việc chuyển tiền khá phức tạp nên thành công không dễ dàng!
cái này cũng không khó, dịch vụ nó chứng minh giúp bác được hết, vấn đề là bác phải chịu thêm 1 số phí

em cũng nghe mấy cty này quảng cáo kinh hồn, nhưng quan trọng vẫn là ngưòi thật việc thật thì chưa thấy

Hạng C
14/12/09
675
2.069
93
Em chỉ biết chứng minh đon giản nhất mà cũng tự mình làm được là bán bất động sản rồi tự mình chuyển luôn khỏi cần dịch vụ nào cả.

Hạng D
28/9/05
1.613
68
48
53
TP mang tên Bác.
solopidi nói:
xegicungme nói:
cái này cũng không khó, dịch vụ nó chứng minh giúp bác được hết, vấn đề là bác phải chịu thêm 1 số phí

em cũng nghe mấy cty này quảng cáo kinh hồn, nhưng quan trọng vẫn là ngưòi thật việc thật thì chưa thấy

Vấn đề là bác có tin được để chuyển tiền vào 1 TK trung gian nào đó không? :) Mình muốn nó về yếu tố rủi ro ấy!

Hạng B2
13/10/10
127
6
16
49
10o20 N, 107o04 E
mình nghĩ tài khoản bảo chứng (escrow acc) không phải vấn đề đáng lo lắng, vì dân làm ăn kinh doanh đều hiểu việc này, quan trọng là tiền có sạch không và có tiền không :)

Status
Không mở trả lời sau này.