Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.398
17.984
113
Lâm Đồng
Có bác nào dám mua chiếc Lamborghini Diablo này với giá 100 triệu đồng không?

Một chiếc Lamborghini Diablo trơ khung, không động cơ, không giấy tờ vừa được rao bán trên eBay, bất chấp sự “ném đá” của cư dân mạng.[pagebreak][/pagebreak]

Trên những trang mua bán online, ngoài những mẫu xe thông thường, đôi khi các bác sẽ có cơ hội tìm thấy những chiếc xe thú vị và đặc biệt với giá “hời”. Tuy nhiên, xác suất gặp được những mẫu xe điên rồ với giá “tào lao” cũng không phải là hiếm.

Một bài viết trên eBay vừa gây sốc cho toàn thể giới chơi xe khi đăng bán khung sườn của chiếc Lamborghini Diablo với giá 4.600 USD (trên 100 triệu đồng).

Lời miêu tả trên eBay như sau:
Bạn đang chiêm ngưỡng 1 khung gầm trơn. Không động cơ, không body, không giấy tờ.

Không chỉ “thô sơ” như vậy, bộ khung này còn có tình trạng khá tệ khi có nhiều chi tiết bị rỉ sét và bong tróc. Nhiều lời bình luận khiếm nhã cũng xuất hiện trên bài rao bán này bởi cái giá vô lý cho 1 thứ không khác gì “đống sắt vụn” trên. Dù chiếc xe từng có lịch sử hào hùng với sức mạnh vượt trội đi chăng nữa, cũng sẽ chẳng ai mua 1 thứ như vậy.

Có bác nào dám mua chiếc Lamborghini Diablo này với giá 100 triệu đồng không? Có bác nào dám mua chiếc Lamborghini Diablo này với giá 100 triệu đồng không? Có bác nào dám mua chiếc Lamborghini Diablo này với giá 100 triệu đồng không? Có bác nào dám mua chiếc Lamborghini Diablo này với giá 100 triệu đồng không? Có bác nào dám mua chiếc Lamborghini Diablo này với giá 100 triệu đồng không? Có bác nào dám mua chiếc Lamborghini Diablo này với giá 100 triệu đồng không?

Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Anh chủ chỉ là người đưa tin , vì có khả năng ảnh yêu Lamborghini quá ( cái tên ảnh kìa Anh Kiệt Lambo :D ) nên có gì liên quan đến Lambo là đọc , ảnh thấy hay nên đưa lên OS cho ace đọc chơi thôi ... ko thích thì đừng đọc là đc chứ gì :D

Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
Anh chủ chỉ là người đưa tin , vì có khả năng ảnh yêu Lamborghini quá ( cái tên ảnh kìa Anh Kiệt Lambo :D ) nên có gì liên quan đến Lambo là đọc , ảnh thấy hay nên đưa lên OS cho ace đọc chơi thôi ... ko thích thì đừng đọc là đc chứ gì :D

Anh xem cái hình xem cái khung xe đó có còn nguyên bản hay không rồi hãy phán. Mình không đọc thì biết thích hay không thích thế nào được?
Một cái khung xe chỉ còn trục xe và cái thân vỏ xe, còn lại được hàn chế bằng thép hàn chuồng heo.