Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
Đoạn này chưa lên dốc bác à, nên bãi biển còn lấp ló mặt cát chứ không phải núi cheo leo đâu.
có 2 bảng tốc độ giới hạn 40km/h, chưa có luơn cứng, mà có cứng thì làm cho nó mềm nhanh òm mà.
Mới có khách việt kiều hẹn gặp đi khảo sát & nghiên kíu, từ từ xem sao. hè hè

Hạng F
9/8/09
6.395
68.490
113
TFC
xaydungquocgia.com
bravia nói:
kens1802 nói:
hội FI lập công ty cổ phần đi bác phó FI, sau đó làm vài dự án du lịch nghĩ dưỡng kết hợp nhà ở nghĩ dưỡng khu vực Khánh Hòa (mặt biển hoặc mặt núi), có gì em tìm những dự án đẹp dùm hội luôn. Nếu lập cty cho em xin 1 chân 5% cổ phần nha bác.
Đây là 1 ý tưởng rất hay nhằm huy động tiềm năng sức mạnh tập thể,
em cũng đả nghiên cứu rồi nhưng nghĩ lại thấy hiện nay OSFI mới thành lập chưa có chủ trương hay hoạt động gì "mạnh" cả. Có lẽ chờ thêm 1 thời gian nữa coi thời thế, tình hình sao mới dám đứng lên hô hào được

Bác nào muốn đầu tư ngoài NT thì hỏi bác Kens nhé.

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
Khu 27ha của em hiện tỉnh chưa có qui hoạch gì hết.vẫn là đất rừng .mình xin làm gì thì mình xin làm qui hoạch. Tiền đất thì có thể xin đóng 1 lần hoặc theo năm.khu nào mình qui hoạch và tuỳ theo mục đích sử dụng đất.bác cao thủ nhà ta cũng đã ra xem và nhăm nhe chơi rồi.Mời các bác bóng bàn tiếp ah. Cần thông tin gì thì nói rõ để em hiểu nhé vì em ko phải là dân chuyên BĐS ah. Hiện em đang ở nha trang.cần gì hú em nhé

Hạng B2
24/10/10
191
5
18
Các bác nhà OSFI nhà mình tích cực bóng bàn, tích cực đầu tư vào NT, nhưng ... làm ơn giữ gìn giùm e cảnh quan mỹ miều xung quanh nhé. Hẹn chục năm nữa e về, e xin chân làm thuê ở quê nhà! ^^

USS confirmed
Hạng C
28/7/10
840
4
18
44
Sài Gòn
thichbaycho nói:
E nghe nói nếu động đất ngoài khơi biển VN thì chỉ có quảng ngãi và nha trang bị sóng thần.Chả biết có ảnh hưởng gì ko chứ dự án này mà gặp mấy cha hà nội thì chuyện muỗi:))
Nó giống cảnh trông phim vậy đó bác :p

M.U
Hạng C
17/12/10
856
14
18
46
chừa Em khúc xương nho nhỏ làm Bến Du Thuyền với !
khi nào off hú hí Em 1 tiếng , đa tạ !

Last edited by a moderator: