Tập Lái
12/8/16
47
17
8
Dạo này em thấy ngày càng nhiều bác thích dòng xe BMW bên em.
Nên các bác đã là Bimmer rồi thì vào chia sẻ kinh nghiệm chạy xe của mình, còn các bác Bimmer tương lai cũng mong chia sẻ sở thích, mong muốn đi dòng nào của BMW bên em. Để cùng nhau trao đổi hỗ trợ nhau có được chiếc xe mà các bác mong muốn nhất cũng như kinh nghiệm khi sở hữu sử và dụng xe của các Bimmer.
[BCOLOR=#ffffff]Đại diện thương mại cao cấp BMW - 090.142.2238.[/BCOLOR]

24/3/10
4.364
3.876
113
Dạo này em thấy ngày càng nhiều bác thích dòng xe BMW bên em.
Nên các bác đã là Bimmer rồi thì vào chia sẻ kinh nghiệm chạy xe của mình, còn các bác Bimmer tương lai cũng mong chia sẻ sở thích, mong muốn đi dòng nào của BMW bên em. Để cùng nhau trao đổi hỗ trợ nhau có được chiếc xe mà các bác mong muốn nhất cũng như kinh nghiệm khi sở hữu sử và dụng xe của các Bimmer.
[BCOLOR=#ffffff]Đại diện thương mại cao cấp BMW - 090.142.2238.[/BCOLOR]
Có cái lỗi triệu hồi thay thế miễn phí túi khí ở Mỹ. Bên EA có đại diện BIM thay thế free cho các xe nhập Mỹ k vậy pác? Nếu có thì em lên danh sách vài chục xe của anh em trong hội cho pác hỗ trợ. Thanks pác.

Tập Lái
12/8/16
47
17
8
OTE="XÌ TRUM TÍ ĐÔ, post: 12672152, member: 53534"]Có cái lỗi triệu hồi thay thế miễn phí túi khí ở Mỹ. Bên EA có đại diện BIM thay thế free cho các xe nhập Mỹ k vậy pác? Nếu có thì em lên danh sách vài chục xe của anh em trong hội cho pác hỗ trợ. Thanks pác.[/QUOTE]
Không bác ak. Mình không thấy dòng xe bên mình bị tình trạng như vậy. Bởi vì xe bên mình nhập khẩu trực tiếp từ Đức nhưng bên hãng đã sản xuất dòng xe cho thị trường nhiệt đới. Nên bác có mua xe cũng nên mua chính hãng nhập về thì sẽ không bị hỏng những bộ phận như dàn lạnh hay túi khí phuộc ......do sản xuất cho thị trường không phải nhiệt đới như Việt Nam. Nên bác nên cân nhắc về sau.

Tập Lái
31/5/14
43
57
18
Đợi đặt chỗ xe để sửa quá lâu phải 2 tuần mới mang xe đi sửa được.

24/3/10
4.364
3.876
113
OTE="XÌ TRUM TÍ ĐÔ, post: 12672152, member: 53534"]Có cái lỗi triệu hồi thay thế miễn phí túi khí ở Mỹ. Bên EA có đại diện BIM thay thế free cho các xe nhập Mỹ k vậy pác? Nếu có thì em lên danh sách vài chục xe của anh em trong hội cho pác hỗ trợ. Thanks pác.
Không bác ak. Mình không thấy dòng xe bên mình bị tình trạng như vậy. Bởi vì xe bên mình nhập khẩu trực tiếp từ Đức nhưng bên hãng đã sản xuất dòng xe cho thị trường nhiệt đới. Nên bác có mua xe cũng nên mua chính hãng nhập về thì sẽ không bị hỏng những bộ phận như dàn lạnh hay túi khí phuộc ......do sản xuất cho thị trường không phải nhiệt đới như Việt Nam. Nên bác nên cân nhắc về sau.[/QUOTE]
Pác trả lời chả ăn nhập giề với câu hỏi của mình, mềnh muốn hỏi lỗi túi khí Tanaka dc triệu hồi thay thế miễn phí trên toàn cầu và xe nhập Mỹ chứ k hỏi mấy thứ như phuộc, dàn lạnh. Còn mua xe thì mềnh mua xe EA làm giề cho chát lòi cái xe bản base cắt sạch option. Sửa xe thì dịch vụ giá chát lòi mà phải hẹn hò trước, dịch vụ EA của BIM k bằng một góc của Merc chứ nói giề so với các hãng khác.
:3dcuoi:

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Bác nào cần mua xe cùi và xe cũ thì kinh nghiệm giang hồ sẽ ok hơn hãng.
Còn đã có tiền mua xe new thì những "doanh nhân" đó lại không có thời gian lên forum chém gió. Mua new cứ đi tới thẳng showroom mà ngắm nghía, lại được tư vấn trực tiếp.
Không bác ak. Mình không thấy dòng xe bên mình bị tình trạng như vậy. Bởi vì xe bên mình nhập khẩu trực tiếp từ Đức nhưng bên hãng đã sản xuất dòng xe cho thị trường nhiệt đới. Nên bác có mua xe cũng nên mua chính hãng nhập về thì sẽ không bị hỏng những bộ phận như dàn lạnh hay túi khí phuộc ......do sản xuất cho thị trường không phải nhiệt đới như Việt Nam. Nên bác nên cân nhắc về sau.
Pác trả lời chả ăn nhập giề với câu hỏi của mình, mềnh muốn hỏi lỗi túi khí Tanaka dc triệu hồi thay thế miễn phí trên toàn cầu và xe nhập Mỹ chứ k hỏi mấy thứ như phuộc, dàn lạnh. Còn mua xe thì mềnh mua xe EA làm giề cho chát lòi cái xe bản base cắt sạch option. Sửa xe thì dịch vụ giá chát lòi mà phải hẹn hò trước, dịch vụ EA của BIM k bằng một góc của Merc chứ nói giề so với các hãng khác.
:3dcuoi:[/QUOTE]

Phủ phàng vậy bác.
Mà cũng thấy đại diện thương mại cao cấp tư vấn hơi lạc đề.

Chỉnh sửa cuối:
24/3/10
4.364
3.876
113
Bác nào cần mua xe cùi và xe cũ thì kinh nghiệm giang hồ sẽ ok hơn hãng.
Còn đã có tiền mua xe new thì những "doanh nhân" đó lại không có thời gian lên forum chém gió. Mua new cứ đi tới thẳng showroom mà ngắm nghía, lại được tư vấn trực tiếp.

Phủ phàng vậy bác.[/QUOTE]