Hạng D
29/6/11
1.054
455
83
Các bác cho em hỏi là em đi từ Nguyễn Thái Bình ( hướng ra maximax Cộng Hoà) đến ngã 4 Út Tịch thì em có được phép quẹo phải ra Út Tích hướng ra Hoàng Văn Thụ hoặc chiều ngược lại là từ Út Tịch rẽ trái qua Nguyễn Thái Bình không ah
Cám ơn các bác nhiều

Hạng B2
3/6/11
317
114
43
39
cameraonline.vn
www.cameraonline.vn
hungnm nói:
Các bác cho em hỏi là em đi từ Nguyễn Thái Bình ( hướng ra maximax Cộng Hoà) đến ngã 4 Út Tịch thì em có được phép quẹo phải ra Út Tích hướng ra Hoàng Văn Thụ hoặc chiều ngược lại là từ Út Tịch rẽ trái qua Nguyễn Thái Bình không ah
Cám ơn các bác nhiều
Thoải mái bác ơi, em ở ngay đấy mà:D

Hạng D
27/10/10
2.940
8
38
38
bác phải tập thói quen đọc các bảng hướng dẫn GT đi chứ,nếu bác đi tỉnh mà ko biết cách đọc bảng hướng dẫn thì coi như tèo rồi

Hạng D
18/2/10
3.131
2.892
113
linh_allcar nói:
bác phải tập thói quen đọc các bảng hướng dẫn GT đi chứ,nếu bác đi tỉnh mà ko biết cách đọc bảng hướng dẫn thì coi như tèo rồi
Có nhiều chỗ cho dù bác có thói quen cũng khó mà thấy được bảng hướng dẫn nha bác.
Những biển báo khó thấy loại siêu cấp :
1. Hướng từ cầu SG đi cầu Đồng Nai, biển báo hết khu dân cư. Em đi bao nhiêu năm, để ý nhìn biển, mới thấy cái biển này đó bác.
2. Biển báo khu dân cư trên QL 51C. Bình thường biển báo dễ nhìn bác phải thấy ở góc 15 độ, nhưng biển này nhìn góc 75 độ mới thấy. Bữa nào em chụp hình cho mấy bác xem.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
anhtuanpro nói:
Có nhiều chỗ cho dù bác có thói quen cũng khó mà thấy được bảng hướng dẫn nha bác.
1. Hướng từ cầu SG đi cầu Đồng Nai, biển báo hết khu dân cư. Em đi bao nhiêu năm, để ý nhìn biển, mới thấy cái biển này đó bác.
2. Biển báo khu dân cư trên QL 51C. Bình thường biển báo dễ nhìn bác phải thấy ở góc 15 độ, nhưng biển này nhìn góc 75 độ mới thấy. Bữa nào em chụp hình cho mấy bác xem.
1. Em đố bác, biển báo nội thị trên QL1 hướng từ cầu Đồng Nai về cầu SG nằm ở đâu?

2. QL51B thì nội thị toàn tuyến >> qua bùng binh là phải giảm còn 50km/h, nhiều bác dính tốc độ tại đường này vì cứ nghĩ như QL51C..
QL51C (đường 3/2) thì biển báo nội thị là trước khi vào vòng xoay Nguyễn Anh Ninh (phí ngược lại thì có biển báo hết nội thị).

Hạng D
18/2/10
3.131
2.892
113
phucminh nói:
anhtuanpro nói:
1. Em đố bác, biển báo nội thị trên QL1 hướng từ cầu Đồng Nai về cầu SG nằm ở đâu?

2. QL51B thì nội thị toàn tuyến >> qua bùng binh là phải giảm còn 50km/h, nhiều bác dính tốc độ tại đường này vì cứ nghĩ như QL51C..
QL51C (đường 3/2) thì biển báo nội thị là trước khi vào vòng xoay Nguyễn Anh Ninh (phí ngược lại thì có biển báo hết nội thị).
1. Ngay ngã ba đối diện cây xăng chỗ Đài Liệt sĩ.
2. QL51B thì em ko đi bao giờ (Có đi khúc Bình Giã thôi)
QL51C đâu có biển báo hết nội thị bác, chỉ có biển 80 cây chuối giờ thôi mà ?

Ngã ba Xuân Diệu-Nguyễn Thái Bình biển báo cấm rẽ trái cũng khó nhìn vì bị cây che, và vì bác Chánh đổi thay, trước cấm rẽ trái, rồi bỏ cấm rẽ trái, thấy kẹt quá, cấm rẽ trái tiếp, khổ cái là cây cối um tùm, nhiều bác vẫn rẽ trái.

Hạng B2
20/4/07
495
5
0
65
anhtuanpro nói:
"<span style=""color: #ff0000;"">Ngã ba Xuân Diệu-Nguyễn Thái Bình</span> biển báo cấm rẽ trái cũng khó nhìn vì bị cây che, và vì bác Chánh đổi thay, trước cấm rẽ trái, rồi bỏ cấm rẽ trái, thấy kẹt quá, cấm rẽ trái tiếp, khổ cái là cây cối um tùm, nhiều bác vẫn rẽ trái. "

Em kính đề nghị bác Chánh chỉ nên cấm rẽ trái ở Ngã 3 này (Ngã 3 Xuân Diệu-Nguyễn Thái Bình) vào giờ cao điểm thôi ạ: Sáng 6h00-8h00, chiều 16h00-19h00. Vì ngoài những giờ trên em thấy lượng xe qua lại Ngã 3 này cũng không nhiều.
Thân.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Em từ Bình Thạnh lên khu K300 thì đi đường dọc kênh Nhiêu Lộc, rồi Út Tịch rồi rẽ trái qua NTBinh. Có nhiều bữa kênh Nhiêu Lộc - HVThu - Xuân Diệu rẽ phải 1 chút NTB rồi tìm cách đưa đít xe vào nhà nào đóng cửa rồi quay đầu.